Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri wenu juu ya hii gari VOLKSWAGEN POLO

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by pisces, Aug 11, 2012.

  1. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari zenu wadau.
    mimi ni kijana mwenye kipato cha kawaida,nimekuta volkswagen polo inauzwa,hivyo nimeona nipate ushauri wenu wa kitaalam na kiuzoefu ili nisifanye makosa katika kununua gari hii.
    naombeni ushauri katika upatikanaji wa spea, bei za spea, gharama za service, na uimara wa hii gari...
    ntatumia ushauri wenu ili kufanya maamuzi sahihi.... natanguliza shukran... jamii forum forever.
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,861
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    I know nothing about this vehicle, but it's not a common car, that means people won't bring their spares in Tanzania because no demand, that can make spares expensive etc! Kama kipato chaki Ni cha kawaid, nunua Gari ya kawaida!
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo gari chache sana hapa dar. spear utapata wapi
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wadau vip kuhusu NADIA hii gari nataka kununua, ilikuwa imetumiwa hapa bongo na ina engine ya RAV 4 vip ushauri wenu wakuu. Niipige chini au niibebe
     
  5. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kununua gari sio jina,model au rangi. Kikubwa ni engine perfomance na uwezo binafsi wa kuiweka barabarani(fuel servive). Binafsi gari ikishakuwa 'doctored' km kubadili engine na kuweka ya gari nyengine,nakuwa na mashaka nayo sana. So Mkuu kwa kuangalia vigezo hapo juu km vina-meet ur qualities, go for it!
     
  6. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aina gani ya injini ya Rav4? USIJE UKAINGIZWA CHOO CHA WALEMAVU
     
  7. u

    ulavme Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshuhudia watu wawili walionunua hiyo gari wakipata shida nayo. Mmoja toka imefika inashinda gereji tuu hajawahi kuendesha zaidi ya siku moja bila kumletea tabu.Mara inachemsha, mara Cylinder Head inasumbua, mpaka sasa imehamishia makao yake Gereji jamaa anafikiria kuiuza kama scrapper.
    Kama unaweza jaribu kununua gari yoyote jamii ya Toyota maana hata mafundi wengi wanaweza kuzitengeneza kuliko hii VW POLO
     
  8. KML

    KML JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu naifaham sana hii gari, kama wewe ni wa kipato cha kawaida sikushauri ata kidogo maana hii gari inabugia mafuta sana.then spea kimeo jiandae kuipaki itakapopata majeruhi..kaka jaribu kununua gari yoyote ile lakini iwe toyota maana spea uingiliana
     
  9. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nashukuru sana kwa ushauri wenu makini....
     
Loading...