Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wenu jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Siimay, Nov 29, 2011.

  1. S

    Siimay Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Assalam aleukum ndugu zangu,nina jambo moja nataka kuliweka hapa japo tusaidiane katika hili!nimekutana na dada mmoja bahati nzuri nakaa nae mtaa mmoja nikatokea kumpenda sana ila cha ajabu huyu mwenzangu baada ya kuanza mahusiano akaanza mizinga mwanzoni nikajua ni ya kawaida tu so sikushtuka sana!anasoma IFM hapa dsm.Sasa juzi kati kanifata anataka nimlipie kodi ya nyumba wakati anajua mi mwenyewe kodi maana bado sijajiweza kiivyo...dizaini nikampotezea basi na yeye akapoteza kingine nikaja kugundua ana mtoto amezaa na msanii flini wa ubongo wa flava cha ajabu siku moja akaniomba hela ya kumlipia mfanyakazi anayemuhudumia mwanae nikamwambia baba yake si yupo?ndo akakasirika kabisaaa...toka hapo akamua kukaa kimya na mimi nikamua kunyuti pia!baada ya kama wiki mbili anarudi na anaomba msamaha mi nikacheka nikamwambia bwana mi na wewe tuachane kwa amani maana kama hatutaweza kuwa pamoja kabisa!ila anasisitiza tu...ushauri please!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    unataka kushauriwa nini? Mbinu za kukwepa majuku?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    You are not serious!
    Shida yako bado unamtaka huyo dada, ungekuwa makini kibuti moja tu ni once and for all!
    Huo ni mtambo wa Matatizo achana nae mbali Broda!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    si ushafanya maamuzi bado unahitaji ushauri gani?
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukipenda boga, penda na maua yake pia!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Msamehe halafu mpe pesa alizotaka .....
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Acha ubahili wewe,wenzio wanahonga hadi magorofa,we unaona noma kuhonga kodi ya nyumba?
     
  8. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    temana naye atakuzidishia majukumu bure!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nakushauri ukae nae mbali kwasababu tu hakukwambia kwamba ana mtoto wakati mmeanza kuwa pamoja. Kunavitu vya kuficha ila.hicho sio kimoja wapo.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Kuficha mtoto au watoto ni mbaya sana.
     
  11. s

    sanjo JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakufai hata kidogo
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwani hiyo kodi na hayo matumizi ya malezi ni shing ngapi..!??
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijui watu hua wanaogopa nini au kwanini wanawaonea watoto wao aibu!!!?

    Kuna mmoja alimficha wake mpaka anaolewa baada ya miaka minne ya ndoa ndio mume anajua yule anaemuitaga mkewe shangazi ni mwanae.
     
  14. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Unataka matatizo yake amwambie nani mtu wake wa karibu?..mimi nadhani inshu hapo labda kama hauna uwezo wa kumsaidia matatizo yake lakini sio swala la kumwita mpiga mizinga.Iwapo unamueleza ukweli kuhusu hali yako kifedha na bado hakuelewi then inategemea kama mna malengo ya muda mrefu au ni wale wakumaliziana shida zenu tu,kama mna malengo ya kuishi pamoja tayari kutakuwa na gap kubwa sana katika mahusiano yenu ambayo yatapelekea msifikie malengo yenu.Nadhani umeshaamua kwa kuona kwamba umuwezi kwa kuwa anamahitaji ambayo uwezi kumtimizia hivyo kuwa pamoja mtakwazana tu....chapa lapa mkuu.
     
  15. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nafikiri mngefikiria mapenzi kwanza...je mnapendana? na kama mnapendana basi lazima mtajikuta mnatengeza mazingira mazuri baina yenu....! sasa basi hili litakua ni jukumu lenu wote wawili (kodi ya nyumba, na huyo mtoto) inabidi muongee vizuri jinsi ya kutatua mambo hayo na kuendelea na maisha!
    Lakini kama alikua ni demu wa kuzugia tu...na una uhakika mapenzi kwenu ni kitandani tu! aaaah potezea tu coz mwisho wa siku mtaishia kupotezeana muda, hela na lawama kibao..!
     
  16. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi hawa watu wanaosemwa kila siku hapa JF wao hawapo hapa JF?????
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawapo.
     
  18. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh mkuu huyo hakufai sababu anaonekana ni wale wanao-capitalise kwenye mahusiano aka wachunaji....na wewe unasema huna pa kuchunwa...hata ukilipa hiyo nyumba kesho atakuja na jingine....ungekuwa uko fresh ningeshauri umsaidie tu maana tayari ni single mother huyo alafu mwanafunzi...kwa hiyo kimsingi hapo mizinga ipo sana sasa amua moja...kuhudumia kwa roho safi kwa hicho kidogo ulicho nacho au kutoka nduki...
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    umesha mjibu huyo. we kaa kimya tu
     
  20. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanawake nao jamani wanajidhadhalisha mno. kwani alivyopanga nyumba aliagana na nani atamlipia kodi ya nyumba! nyumba yako mwenyewe kwenye kodi umkabe mwingine. hebu achana nae huyo, tena muogope kama ukoma. Kesho atakuambia ana kiwanja umnunulie.
     
Loading...