Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri wangu kwa wabunge wa chadema na uongozi mzimz....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PapoKwaPapo, Nov 5, 2010.

  1. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kilaza {kikwete} ataapishwa na kuwa raisi, inamaanisha kwamaba chadema hawakuwa na la kufanya ilkumuondo asiwe rais kwa mujibu wa katiba yetu tuliyo nayo sasa.
    Kwa upande wa dr wa ukweli [SLAA} ningependa iundwe kamati ya watu kama watatu au wanne na dr wa ukweli akiwa mwenyekiti wake, kamati iyo iwe na kazi ya kuwasimamia na kuwakumbusha wajibu wa wabunge wote wa chadema wawapo majimboni kuongoza ufanisi wao na kuwasaidia ili wasijisahau na baada ya miaka mitato waonyeshe kwali wamefanya kitu.
    Mfano mzuri ni Zitto baada ya kuonyesha maendeleeo kwa vitendo watu wa huko wamechagua upinzani kwa karibu asilimia 80.
    Kwa upande wa wabunge wa chadema wajitolee angalau asilimia 20 ya mishahara yao itumike kwenye kuisaidia jamii mfano hospitali,shule,vituo vya kulelea yatima nk.ni kidogo lakini itakifajya chadema kiwe chama cha kijamii zaidi.
    nawakilisha kwa uongozi.
    Mungu ibariki chadema,Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hawatakiwi kukumbushwa wanatakiwa kukumbuka wenyewe kwani ahadi walizokuwa wanatoa kwa wananchi ni kuwa watawatumikia na kushirikiana nao ili kuleta maendeleo yao, wakianza kukumbushwa watakuwa hawana tofauti na wale wabunge wa kile chama cha M...
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tena waende hukohuko sio wahamie dar! au kama walikuwa wakulima Ghafla wanaanza kuwa wafanya biashara!
    watafute bajeti za serekali wahakikishe vilivyo andikwa kuwa vitatekelezwa majimboni mwao vinatekelezwa kwani hizo ni KODI ZETU na sio hela za CCM.
     
Loading...