Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wangu kwa vijana wenzangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TUMY, Feb 5, 2012.

  1. T

    TUMY JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msifanye mambo kwa pupa mjiepeshe na tamaa za dunia, fanyeni mambo kwa mipango sio mbio mbio, kama uwezo wako ni mdogo kwanini watamani mambo makubwa ambayo yako nje kabisa ya uwezo wako, Maovu mengi hufanyika kwa sababu ya tamaa zisizo na mipango. Kumbuka ulicho nacho nacho ndio chako unapaswa ujivunie nacho na uridhike nacho. Tamaa mbaya ndio chanzo cha maovu kote duniani na watu wengi wamepotea kutokana na tamaa.
    Tamaa ya maisha ndio chanzo cha maovu na ni kwa sababu ya tamaa hata watu wamesahau Amri za Mwenyezi Mungu.
     
  2. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    That is very true !!! kazi na sala...Mungu wangu nimwombae ananipigania siku zote za maisha yangu kamwe hatoniacha nianguke.....sitaki makuu....nikipata namshukuru Mungu, nikikosa namshukuru Mungu pia, namuomba azidi kunifungulia milango na fahamu za kuona opportunity za mafanikio...!! Amen.
     
  3. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa ushauri,nipo club ngoja nirudi zangu home baadae niwahi church..
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Jast Bleiz.. UMENIFURAHISHA SANA MKUU,Starehe hazikatazwi mkuu ila ziwe na kiasi ila maadamu umeamua kurudi sasa nyumbani ili kesho uwahi church hilo ni jambo la busara sana, Mungu naye umpe nafasi yake. Kila la kheri na Mungu akubariki.
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .

    Maneno yako yamenikosha sana mkuu, Ubarikiwe sana.
     
  6. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Amen...Tubarikiwe wote....Hakuna linaloshindikana kwa Mungu !!!
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe pia mkubwa...
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Haleluyaaa......
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huu ni ukweli mtupu! Hasa kwa wadada... unakuta mtu hana kazi, mwanafunzi ila anataka black berry sababu kasikia ndio mtindo mpya. Anataka aonekane kampani ya kina fulani, anataka kila wikiendi atoke aonekane club fulani.
    Ya nini kutamani yote hayo kama huna uwezo? Unaweka integrity yako mashakani.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Na hata wachumba jamani mtafute wa level zenu na mtafute kwa nia ya mapenzi na sio mali. Tabia ya kuombaomba kwa vijana na mabinti pia sio nzuri. Mungu atawajaalia kwa wakati wake kupata mtakacho, fanyeni bidii kwenye masomo na kazi na mtajikwamua tu, inshaallah!
     
  11. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jast Bleiz umeniacha hoi mkuu aya bwana ngoja na mm niende zangu church2
     
  12. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu si ndio ule wimbo wa ushauri wangu- less wanyika waimbaji akina Tom malanga
     
  13. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thnx mtoa mada bt unfortunately cjaenda church koz nipo safarin frm arusha to cngida nau! Bwana wa majeshi akutangulie!
     
  14. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mhmh tunaomba uwe muwazi wewe yamekukuta nini? tell us plz!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    natumaini vijana wamekusikia
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tamaa mbaya tunajua na mimi sina tamaa kabisa ya vitu vingine ispokuwa hawa wanawake, ndugu kuna wanawake wengine wazuri aisay lazima uinue handbrake juu, huwezi kuwapita mpaa uwavue chupi ndo unaona raha :biggrin:
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ushauri mzuri sana but itakuwa ngumu sana kuzingatiwa na vijana wa leo ambao wamekaa kimshiko na starehe zaidi
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hivi nipo jukwaa gani vile?!!
    POPOBAWA.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, kazi kweli kweli
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona yanafanana na mahubiri ya kanisan leo?

    Mkuu naona ww wafaa kuwa mchungaji wa kondoo wa bwana, bila shaka haya hata ww unayazingatia,
    nitasikitika sana kama na ww unaenda kinyume na hayo.
     
Loading...