Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wangu kwa Sumaye na Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkisumuno, Oct 14, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa pamoja naomba niwashauri yafuatayo:

    Kwa kuwa wote mmewahi kuwa viongozi wa juu ndani ya CCM nawashauri bakini kwenye siasa lakini suala la kugombea Urais acheni, kwanza mmelitumikia Taifa kwa kadri mlivyoweza,mmetenda mema na mapungufu mengi kama wanadamu. Tanzania ina watu wengi wenye sifa waacheni nao waonyeshe uwezo wao.

    Sumaye, umekuwa kiongozi kwa muda wa miaka 10,mmefanya mambo makubwa pamoja na mambo makubwa kuna mapungufu mengi ikiwa ni pamoja kuuza nyumba za serikali,kubinafisisha viwanda vyetu na mengine mengi wewe ukiwa waziri mkuu leo hii pamoja na mapungufu hayo ambayo yameleta usumbufu mkubwa kwa Taifa hivi leo unataka leo ugombee urais? Nakushauri kaa pembeni ukishauri serikali bila kujali itikadi ya chama.

    Lowassa, Umekaa katika uongozi kwa muda mrefu umefanya mengi mazuri hasa ulipokuwa waziri wa ardhi. Ulipokuwa waziri mkuu ulifanya mengi mazuri kwa kuwa mfuatiliaji mzuri lakini kuna mambo mengi ambayo leo hii yamo mioyoni mwa watu kwa kuingiza Taifa pabaya hasa mkataba wa Richmond, mara ukataka mvua za kutengeneza. Hiv husikilizi hotuba za Nyerere kuwa anayependa sana kwenda ikulu hatufai? Pumzika waachie watu wengine wewe umefanya inatosha tuwape nafasi na wengine.

    Mwisho, mkumbuke watanzania si wale wa kununuliwa na kofia na vitenge.

    Kwa wale ambao bado wanamtazamo finyu ule ule nawaasa waache kusafisha watu waliochafuka.
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Membe @work
     
  3. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 944
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Huo ushauri mpe membe
     
  4. d

    delako JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    F.Sumaye ni wazir mkuu pekee aliyekaa madarakan kuliko wote tz!Ni sifa kubwa sn na heshima kubwa kwake,yanini kuingia kwenye malumbano yote hayo ya urais?Awe mshahur tu inatosha!
     
  5. RabidDog

    RabidDog Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Haya mapambano (aka ushauri) hakika yana mashiko tatizo ni moja tu! Ni sehemu ya mapambano ya makundi pinzani ya wasanii (membe group)Vs Mafisadi (Lowasa group) na Zilipendwa ( Six group)! Ni vema kwamba nkisumuno amekuwa wazi kwamba yeye ni Wasanii group (Kibaraka wa Membe group)! Keep it up if you are sure with the results! :hatari:
     
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli, lowasa ameshaiteka ccm, bado kuwateka watanzania sasa! Kwa sumaye hana meno ndani ya ccm.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    fisadi lowasa ndiye ataiua kabsaa ccm, mwenzie jk keshaichimba kaburi yeye anakuja kuizika. M4C 4rever
     
  8. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Sumaye anataka urais kwasababu jk aliichukua ngurudoto na kuifanya iwe ya wanamtandao, lowasa anataka urais kwa matakwa ya rostam, ndio maana membe akasema maadui zake watakimbia nchi 2015 kwani m4c lazima kieleweke, viva chadema
     
  9. k

    kinai Senior Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote wanapoteza muda wao tu. Mbinu walizotumia mafisadi kumng'oa Sita kwenye uspika ndio hizo hizo zitakazotumika kumng'oa Lowasa, sita na Membe. Watasema ni zamu ya mwanamke sasa. Hili likishindikana watasema ni zamu ya Zanzibar sasa. Wazanzibar watasema tumewaachia Bara miaka 20 ya kuongoza nchi sasa ni zamu yetu. Hili halipo katika katiba ya CCM LAKINI lina mantiki. Wazanzibar wakikomaa na hili fujo za Lowasa, membe na sita zitaishia hapo.Nani atalalamika hapo? Sita hatalalamika kwani yeye urais haumnyimi usingizi anachojaribu kufanya ni kupambana kuhakikisha fisadi haingii ikulu. Lakini pia wote wanaweza kuridhika japo kwa viwango tofauti kwa wao wote kukosa nafasi hiyo. Hili linaweza kusaidia kuwa na kamshikamano kadogo na kuifanya CCM isogeze kidogo siku zake za kuishi
     
  10. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ushausi wako huo wa kipumbavu mpe membe,salma,sita na nape,..membe walai watanzania atakuwa dhaifu kuliko hata huyu mbayuwayu,me i thnk mjadala wa urais uwe kati ya dr.slaa au lowasa,.
     
  11. k

    kinai Senior Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa ushauri wako au maoni
     
Loading...