Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wangu kwa Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mess, Jan 14, 2011.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Magufuli una reputation nzuri sana katika jamii ya Tanzania kwa utendaji kazi wako mzuri sana ambao hata mimi pia nausifu sana. Jana nimekusikia ukielezea masuala ya bumps bara barani jambo ambalo ni zuri sana na kila mtu analisifu kuwa kuna watu ambao hawawajibiki vizuri (Polisi) na ndio maana ajari haziishi na suluhisho la hizo ajali si bumps.
    Sasa ushauri wangu kwako ni kwamba uwe smart unapowakilisha ujumbe wako kwa wanajamii, nimekusikia jana unasema sio ajali ikitokea mnalalala bara barani then mnajengewa bumps, kama wewe engewatuma jamaa wa maji ya kuwasha wafanye kazi yao. Hiyo sio kauli nzuri hivyo ni bora uwe unaongea machache ili usipitilize na kuudhi wananchi maana pale kibaha watu wawili walikuwa siku moja kwa ajali na kulala barabarani haikuwa kuomba bumps ila ni serikali kutafuta suluhisho, na wao walivyo uelewa finyu wanajua pale tatizo ni bumps.

    nawakilisha
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ivi kuhusu bumps sio Nyarandu ndo aliongea na Magufuri aliongelea ujenzi wa iringa to dodoma road contracts
    I stand to be corrected
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni magufuli kaka, jana nimemsikia wapo Radio ifm akisema hiki kitu sasa sijui kama alianzisha Nyarandu na Magufuli kakikazia tu.
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni magufuli 100% aliyeanzisha
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi hizo kwenye blue ni products za ccm?
     
Loading...