Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wangu kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Mar 13, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kufuatilia hali ya kutowajibika kwa serikali na hasa ikizingatiwa kuwa moja ya sababu ni kukosekana mtu wa kuwawajibisha viongozi; natoa rai kuwa katika uchaguzi ujao ndani ya chama, Kikwete asichaguliwe kuwa mwenyekiti ili naye awajibike kwa ngazi fulani juu yake. hali ilivyo kwa sasa ni vigumu kwa wanachama kukosoa utawala (sio uongozi) wa Kikwete. Kama rais angeonesha hali ya kuwajibika na kuwatumikia watanzania kwa moyo wa kweli, kusingekuwepo haja ya kumwondoa katika uongozi wa juu wa chama, lakini hali ni kinyume. Haya sio maneno ya uchochezi, ni ushauri wangu kwa CCM kwani Kikwete bado ana miaka kadhaa ikulu na akiendelea kuwa bingwa ndani ya chama tutatetereka kama nchi.

    Naiombea nchi yangu Tanzania.
     
Loading...