Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wangu huu kwa binadam wenzangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by miftaah, Sep 18, 2012.

  1. miftaah

    miftaah Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JE?............UNATAKA uwe mzuri mbele ya Mungu na Jamii kwa ujumla basi fanya haya....Inamisha macho yako, chunga ulimi wako, kula kilicho halali, kuwa mtwaharifu, timiza ahadi, kuwa mkarimu kwa wageni, waheshimu majirani, acha lisilokuhusu,wacha uzinzi,punguza uongo,kuwa muaminifu..nina uhakika kati ya hayo japo matatu tutayatekeleza...
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jukwaa hili siyo imekosea njia tupo kwa siasa zaidi
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    .
    Longolongo zote hizo za nini? Mwamini Yesu tu atakujaza na Roho wake. Hayo yote uliyoyataja haiwi tena kazi ya kujitahidi kuyaacha, bali yanakuwa hayapo ndani ya moyo wako
    .
     
  4. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,363
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red,
    Ungeandika 'acha uongo'. Si unajua tena nchi yetu hii watu (hasa wanasiasa) walivyo waongo ??

    Na hapo kwenye blue, ndio penyewehapo, hapo kwenye blue panahusu saaaana sana mafisadi !!!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ushauri mwema sana.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,454
    Likes Received: 3,448
    Trophy Points: 280
    Fata amri kumi za Mungu
     
  10. Nsame

    Nsame JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 431
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkuu ushauri wako ni bora kwa anaetafuta ubora, na mzuri kwa mwenye kujitambua, na zaidi ni mafufaa kwa anaeogopa na anaeamini baada ya kufa kwake alichokifanya ndoo kitamfaa au kumuangamiza
     
Loading...