Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri wanajf.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Salanga, Aug 1, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poleni sana kwa mgao wa umeme tusiojua mwisho wake. Mimi nna mpango wa kujenga nyumba miaka ijayo maeneo ya vikindu mkuranga pwani. na sasa nasoma huku nikikusanya pesa taratibu. napenda kuomba ushauri wa namna ya kuhifadhi pesa hizo. wazo langu ilikuwa ni kununua viwanja kadhaa halafu baadaye niviuze kwa kwa faida dheni nijenge ktk kiwanja changu nilicho nacho tayari. wazo jingine ni kufungua fixed account katika pesa za kigeni ktk benki ambayo ina riba kibwa zaidi hapo tz. tafadhali wanajf naomba mwazo yenu ni nitawaweza kufanikisha hili; je benki gani wanatoa riba kubwa na ktk sarafu ipi? je ongezeko la bei za viwanja dar na pwani linazidi riba zitolewazo na mabenki ktk fixed account? NAWASILISHA...
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Go ahead, idea ya kufuatilia benki gani wanatoa interest nzuri kama ukiweka fixed deposit ni njema sana, mimi sijui but fuatilia via websites au face-to-face visit.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    thamani ya ardhi inakua kuliko riba ya fixied account. hatari ya kiwanja ni pale papa msofe akikitamani kukifanyia u-tapeli, kuwa mwangalifu kwa kila unalolifanya utaongeza nafasi ya mafanikio.
     
  4. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Be a speculator! you will real enjoy.
     
  5. babalao

    babalao Forum Spammer

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Salanga una mawazo mazuri sana lakini unahitaji wataalamu wakushauri kuhusu mambo ya uwekezaji. Kwanza kitu cha kujiuliza unazo pesa kiasi gani za kuwekeza. Real estate ni mkombozi wako lakini unapaswa ujue mchezo wake. Pili huko unapotaka kununua kiwanja na kujenga nyumba ni sehemu ambayo utapata mapato kidogo sana kama utapangisha hiyo nyumba yako. Kwenye real estate location ni muhimu kama unazo hela nyingi nunua nyumba au kiwanja sehemu nzuri. Usiwekeze hela zako nyingi benki kwani mfumuko wa bei utazifanya pesa zako zisiwe na thamani. Mfano mwaka 1983 nilichonga kitanda kwa sh. 1,400.00 kama ningeziweka benki sasa hivi hata mkate ningeshindwa kununua acha kitanda. Kama unatafuta mbinu zaidi za kuwekeza pesa zako naomba tuwasiliane kwa simu namba 0755394701
     
  6. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana kwa mawzo yenu yanayotia moyo. Mtaalamu Charles na wengine Vikindu ni sehemu inayokua na inaitwa Vikindu Jesus town na mwanzilishi wa sehemu hiyo ambayo ilikuwa vchaka nyakati hizo. Nina taarifa za kujengwa kwa tawi la chuo cha SAUT kwa Dar, State university of Afrika na opportunity nyingine nyingi. Zaidi ya hayo wajanja kama akina Tibaigana waliwahi na kujenga hotel huko, huwezi amini ,pia kuna tetesi kuwa sehemu hiyo itaingizwa katika mkoa wa Dar, there is something there.now watch out.
     
  7. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru kwa taarifa kuhusu Vikindu. Ila acha kula riba, wekeza katika miradi utafanikiwa.
     
Loading...