Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wana jf!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Mar 31, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu best sana tangu primary!tulipotezana kwa mda baada ya yeye kuendelea na masomo.Baadae nilisikia yupo Uganda anafanya biashara kwa mda mrefu.Baada ya kitambo cha miaka kazaa aliamua kuachana na ubachera(single) na kutafuta mchumba.Njia aliyotumia ilikuwa ni kuchati kwenye mitandao si mda mrefu akafamiana na binti mmoja mkazi wa Nyamagana mjini mwanza.Binti huyu ni mwalimu.Awali binti alimwambia jamaa kuwa alikuwa na mahusiano na jamaa furani ila baada ya miaka kazaa walipotezana kwa sababu ya majukum ya hapa na pale.Inshu ni kwamba jamaa alidoo na huyo binti baada ya kukutana hawakutumia mpira.Tangu hapo walikuwa marafiki sana mpaka wakaamua kufunga ndoa.Cha ajabu jamaa yangu anakataa mtoto kuwa si wakwake kuwa ametwishwa mzigo.Baada ya kumliza kwa undani zaidi alisema kuwa alikutana na huyo binti kimwili tar 6 April 2010 na mtoto amezaliwa tar 27december2010.Kwa maelezo yake jamaa anasema kuwa binti alishamueleza kuwa anaingia mwezini kati ya hizi tarehe kila mwezi 25,27,29,au 1.Sasa jamaa ameamua kumkataa kwa kudai kuwa mtoto si wake kwa kuwa siku na tareh haviendani kwa mtoto kuzaliwa.Wana jf ushaurii tafadhali
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda ni premature.Alivyoenda kavu alikua anategemea nini?Alafu kama walikuta april wamepata wapi muda wa kujuana vizuri mpaka kuoana?
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Kwa nini umekosa uaminifu huo
    kama walidu tarehe 6 April na aliona period tarehe 25 March kwa nini anasema tarehe haziendani
    Mtoto ni wake aache ukora
    Hii tabia ya kukataa watoto inazidi wanaume acheni hizo watoto wakishakuwa wakubwa
    ndio mnawataka
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Mpz Lizzy
    Walifahamiana kwenye mtandao walipokutana april ilikuwa kumaliza game
     
  5. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa ushauri yeye anadai walijuana kwenye mtandao!kikubwa zaidi anasema kuwa siku yaani miezi tisa kama wanavyodai hazijatimia zingetimia january 6 au ikawa mbele zaidi!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo nimeona mami...ila hakutaka kujuana live hata kidogo?Alafu kama wameoana akiwa tayari na mimba iweje akatae mtoto sasa hivi?Maana ukienda hosp unaweza kujua muda ina muda gani kwahiyo wanaweza kukadiria hata tar!Yani hawa wanaume wa hivi wana mambo...STAREHE NDIO...MAJUKUMU HAPANA!
     
  7. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Black woman yeye anavyodai ni kuwa tarehe hizo ameambiwa na mke wake baada ya kuoana hapo awali alikuwa hajui chochote kuhusu piliod maana jamaa mda mrefu anakuwa Uganda hivyo ni kuja na kuondoka anaweza kukata miezi kama sita had saba bila kuja tz wakati mwingine huwa anaelekea Ulaya kwa mda mrefu bila kurudi nyumbani
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamjawahi kusikia neno premature au njiti kwa lugha yetu?
     
  9. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dada Lizzy Swali kubwa ambalo linamsumbua kichwani kila ninapompa ushauri ni kwamba kuwa jamaa anasema kuwa mtu anaweza kuingia tarehe 25march na akapata mimba tarehe 06 april!hilo ndo swali kila kukicha nikimshauri hakubali
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kama hamtaki mtoto kwa sababu zingine aseme, wengine wanatamani sana hao watoto na kuwahangaikia.
    Ila habari ya kujifanya anajua mzunguko wa period wa huyo dada kama vile anaenda yeye mwezini aache..kwanza anajua ni mzunguko mrefu au mfupi?anajua mzunguko unaweza kutofautiana kwa sababu kadhaa? alivyofanya kavu alitegemea ametoa mapovu?pia kubeba mimba anajua ni wiki ngapi?na kwamba inaweza isitimie miezi 9...Pheew! hayuko tayari kimalezi na aache sababu za kijinga!!
     
  11. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana Belinda kwa ushauri wako nitamfikishia jamaa yangu ujumbe huu!maana anakuwa mbishi ka nini!
     
  12. F

    Fay2011 Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi si akapime DNA ili awe na uhakika kama mtoto ni wake ama la! Hata hivyo kitanda hakizai haramu huyo mtoto amtunze tu whether wake au sio wake kwani tayari ameshazaliwa ndani ya ndoa yake.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    sio lazima mimba ifikishe miezi 9. lakini kama wasiwasi umezidi si akapime DNA?
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo kesha mchoka huyo mama hivyo anatafuta tu sababu za kuachana naye,hana lolote hivyo vingine ni visingizio tu
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    jamani mimi sioni tatizo ni nini hapa,
    mwende mkapime DNA,mmalize hicho kizungumkuti!
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    punguza jazba kidogo BJ,
    Upo poa lakini?
     
  17. e

    ejogo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama mama aliingia kwenye moon tarehe 25 march na akakutana na jamaa tarehe sita April, kimahesabu ni possible kupata mimba. lets say anableed kwa 5 days, maana yake mpaka tarehe 30, then kunakuwa na siku kama 5 hapo zipo powa tu, maana yake ni mpaka tarehe 4 April. then kuanzia siku ya 11 mara nyingi haishauriwi kudo kavukavu kama hamna lengo la kufanya uumbaji, that's to say kuanzia tarehe 5 april. na kama wali do tarehe 6 April maana yake ni siku ya 12. so mathematically ni likely kuwa uumbaji ulifanyika. Biologically, yai la mama hushuka siku ya 14 kwa mzunguko wa kawaida, siku ya 15 kwa mzunguko mrefu, na siku ya 13 kwa mzunguko mfupi. Sperm zinauwezo wa kuishi mpaka masaa 36. So, ukichukulia kimahesabu na kibiologia, kwa tarehe hiyo ni likely kuwa uumbaji ulifanyika.

    Ukipigia hesabu siku ya kuzaliwa mtoto mara nyingi jumlisha siku 14 au toa siku 14(expected date + - 14). ukienda kimahesabu hayo huyo mtoto naona amezakiwa mwake kabisa.

    Kama kuna more doubts wakafanye DNA test.
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Bacha niaje?powa nimepunguza, si unajua jamaa anabisha kama vile DNA imemhakikishia mtoto si wake? angetumia kinga je ingekuwaje??
    Powa, enjoy your weekend mkuu...tc
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mtoto anazaliwa kati majuma 38 (kuanzia aprili 6 hadi desemba 27) hadi majuma 42 wakati mwingine.
    Kiutalaamu inawezekana kabisa mtoto ni huyo jamaa...mahesabu ya tarehe na muda wa ujauzito yanatoa nafasi kubwa sana kwamba mtoto ni wa jamaa, labda kama kuna mashaka mengine....kuondoa mashala apime DNA (ila ina madhara ya muda mrefu sana ikiwa itathibitika mtoto ni wa jamaa).

    ....source
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo kaka aache ushamba, kama kweli ana nia ya kujua mtoto wa nani si kuna DNA, akapime. Unless hana hela, niko tayari hata kuchanga ili ukweli ujulikane. wanaume siku hizi wamezidi sana kutwa wangu wangu kukatika bila Condoma end of the day unaanza kufanya hesabu za kipuuzi, siku za mwenzio anazijuaje? Ama kweli ushamba hauna kwao kwa huyo mkaka nafikiri umeota mizizi.

    Ole wako wewe mama kama umemsakizia mwenzio unaumbuka. DNA yaja hiyo!
     
Loading...