Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wana jf pls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chinga boy, Apr 12, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wapendwa,niko mbali na familia yangu kutokana na shughuli za kikazi,mke wangu yupo nyumbani pamoja na watoto wangu 2 ,shemeji zangu wa kike na wakiume,nilikuwa home kwa pasaka,so nimekuja kubaini mke wangu na mdogo wake lao ni moja mwanaume wa mdogo wake huwa anamawasiliano na mke wangu na huyo shemeji yangu anadiriki kulala nje bila mke wangu kumkemea wakati yupo chini ya familia yangu at the same time nina kabinti cha std 6 anajifunza nn toka kwake.Baada ya kubaini hiyo tabia sijamuuliza chochote mke wangu.So wana jf nichukue hava gani?
     
  2. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Can you please straighten it up? Who's sleeping with who?
     
  3. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shemeji yangu wa kike huwa analala nje na at same time pale home yuko room moja na kabinti kangu
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    shemeji yako ana umri gani?
    Kwa nini anaishi kwako?
     
  5. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mpe maboko ya kutosha . Atakuja ku**lulu huyo. Aibu zinazoweza kuzuilika mkuu fanya hvyo maana uyo binti mdogo ataridhi huo upumbavu mkuu
     
  6. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    She is about 21 yrs
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Haijalishi ana umri gani, familia ni yako na wewe ndio unaamua maadili ya familia yako yaweje na watu wakiwa chini ya uangalizi wako wabehave vipi ili wasikuharibie malezi. Kinyume na hapo timua ili huyo mwanaume akamfaidi vizuri full time siyo part time!
    BTW: Huyo mkeo kama mlishakubaliana kwamba rules za malezi kwa watoto wenu ni no sex before marriage na amekiuka mweke chini umwambie kwa mpango huo hamtofika popote kwenye maamuzi yenu.
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    aaaah chinga boy,usikubali nyumba yako kufanywa pango la kuishi kina lulu. huyo ni mtu mzima akajitafutie sehemu atakayokuwa anafanya mambo yake kwa uhuru. Kama hawezi kuheshimu sheria za hapo kwako.lolote litakalotokea utakuwa responsible,mfano aitoka night kali kaenda kulala kwa mwanaume halafu akamkanumba itakuwaje?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani namrudishwa kwao au akubali kutandikwa yeye na mke wote nawachanganya.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Nidhani mtu mzima ningekwambia akapange aondoke hapo,kumbe 21!. Kila nyumba ina taratibu zake, zungumza na mkeo, nyumba yenu inapaswa iheshimiwe, hapo sio hotel kwamba mtu anajiamulia alale au asilale, kama shemejio hawezi mwambie achape lapa, msije mfunza maadili mabovu mtoto....



     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chinga boy can u tell me unataka ushauri ili umwambie mkeo au shemeji yako?
     
  12. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kaka, mueleze mkeo juu ya madhara kwanza kwa mdgo wake abt afya na usalama wake, pia kwa mtoto wako kimaadili na kwenu lawama mtakazo weza kuipata akipata matatizo
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa kama mkeo anafanya kosa humwambii atajuaje kama ni kosa na ajirekebishe?
    Mwambie ajue anakosea ili aache...
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Dawa ya moto ni moto, zaa na haus gel
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaa Buji una hatari aiseee lol
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Ongea na mkeo vile unataka familia inayokuzunguka kuishi usipomweleza anaweza kuona ni sahihi vinginevyo utakuja kumkunja samaki aliyekauka/mkavu
     
  17. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zungumza na wife kama hupendi ,
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka vunja ukimya, zungumza na mwenzio....mwambie ukweli about what her young sister is doing and tell her openly that its dangerous for her health and bad enough dangerous to all of you as a family. Lakini pia mtoto wenu ataiga mambo ya mama yake mdogo. Halafu kama mdogo wake anafanya hivyo na hajamkemea....napata wasi wasi na tabia yake before marriage....pengine kwao ni utamaduni mzuri mwanake kulala nje ya kila anapoona inafaa kufanya hivyo...jaribu kumuhoji vizuri.
     
Loading...