Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wana jamii

Discussion in 'JF Doctor' started by Makaimati, Apr 19, 2011.

  1. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kuangalia humu ndani na nimeona kwamba kuna wanajamii wengi huelezea matatizo yao mbali mbali ya kiafya.

    Mara nyingi hjitokeza wachangiaji wakatoa majibu ya kukurupuka wakijua hawana utaalamu katika masuala ya tiba/afya au/na kufanya mzaha.

    Nawaomba wale wanajamii wakatafuta tiba kwa wataalamu wanaohusika kujiepusha na matatizo baadae.

    Naomba radhi kwa hili.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Peleka hii jukwaa la malalamiko.
     
Loading...