Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wakuu.anasema hana feeling na mimi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NALO LITAPITA, Apr 12, 2012.

  1. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu niko chuo kikuu ninasoma na dada fulani ambaye nimekuwa nikimpenda sana!wiki iliyopita nikamwambia nina mazungumzo na yeye akaniambia yuko bizze kidogo na akawa ameniambia tukutane ijumaa jioni tuongee.nikawa nimekubali lakini baadae nikakumbuka kuwa nilikuwa nisafiri Alhamis kwenda mkoa jirani ila ningerejea baada ya pasaka nikampigia nikamweleza akaniambia tuonane nikisharudi.baada ya kuwa nimerudi nikawasilia nae akaniambia tukutane jana saa kumi mna moja jioni mda ulipofika nikampigia hakupokea nikamtafuta saa mbili hivi akapokea akasema alikuwa amebanwa kidogo ila akaniambia tuonane jioni hiyo ilikuwa kama saa tatu hivi na kimvua kilikuwa kinanyesha tukaenda mahalifulani nikamueleza lakini akaniambia she is not feel me.nikajaribu kuongea nae lakini jibu likawa hivyo leo usiku huo nikampigia tukaongea na leo asubuhi pia nimempigia tumeongea lakini jibu ni hilo bado ila nikimpigia anarespond flesh tu nifanyeje wadau?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ushauri: Chapa lapa.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Amesha toa jibu, give the sister some space please.
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole. Jua kuwa hata hilo NALO LITAPITA.

    Ubarikiwe
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe ulitaka AKUTUKANE???? Achana naye haku feel au unataka umnunue? Buy her and you will see at the end.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ur so clever lady, Kama Huna GPA 5.5 darasani basi mi nakupa ya maisha
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    tumia nguvu ya hela sasa dogo . mkono mtupu haulambwi. akiruka na hiyo tumia nguvu za kijeshi.
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Bora uachane nae, and raise your gpa and work hard to succeed, hajakukomoa kukwambia hivyo as hata yeye ambaye ana feelings kwake nae hampendi na huyo nae ni hivyo hivyo as mzunguko wa love feelings unaendelea, unapopendwa wewe hupapendi na usipopendwa na wewe unapapenda, its tough to date a college girl kama na wewe hupo college as financial freedom wewe huna and woman needs to be protected socially and financially from their man
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jipe kwanza break usiwe na pupa, mambo mazuri hayataki haraka hata kidogo
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    niliwahi ambiwa NAOMBA TUWE KAMA KAKA NA DADA, nikamwambia poa. Tukaendelea na mawasiliano ya kawaida na outing za hapa na pale. Siku moja alinikuta na msichana mwingine kwenye pozi ambalo siyo, jioni yake akaja rum analalamika na tukamalizana siku hiyo. Kuanzia hapo nikaendelea kufaidi taratibu. Kijana anatakiwe aende taratibu,asiwe na pupa. Kama unataka kuonja tu,we kula kona kwani wako wengi
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    bora amekuwa muwazi kwako.vile vile mpe muda,maybe baadae atakupenda huyo.
     
  12. juma sal

    juma sal Senior Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nnavowajua wadada hata hnamaana hiyo!! maana yake ongeza bidii zaid kwny kuomba,upo hapo?
     
  13. S

    Starn JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namba unayopiga haipatikani tafadhari jaribu baadae.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We mmwagie mapesa,ikishndikana tumia mbinu za kijeshi kama alvoshauri mdau mmoja hapo juu.
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuna uwezekana wa mambo mawili hapo; la kwanza huyo Dada ana busara na tayari ana mtu wake hivyo hataki kuwachanganya au kukupotezea muda, kama ni hivyo, ana busara na ni mke mzuri mtarajiwa, maana mwingine angekukubalia ili afaidi Boom lako. Jambo la pili, anaweza kuwa anataka kukusoma kama kweli una nia ya dhati. Kwa hili la pili utahitajika kuwa mvumilivu na kuendelea kubisha hodi kwa muda mrefu ili kujiridhisha bila mashaka kwamba ni kweli hutakiwi. Lakini angalia usiwe kero kwake, huku kwa nchi za wenzetu kama mtu hakutaki akaendelea kumlazimisha ni kosa kisheria; na vile vile ukumbuke kilichokupeleka chuo....Elimu Kwanza.
     
  16. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    tukushauri nn tena na wakati mtu keshakuambia aku fill,achana nae tafuta ingine.
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ukiendelea utakua kero. Umesha mpa ujumbe we piga kimya tu sasa. Akibadili mawazo atakutafuta yeye.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hana feeling na wewe...tafuta mwingine
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani utadhani ulinisoma nachotaka sema lol.

     
  20. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,170
    Likes Received: 2,319
    Trophy Points: 280
    mazee, nimeambiwaga hivyo..nikasepa..ila mawasiliano nao bado yapo..text simu kama kawaida..wengine wana watoto wao..wameolewa ..bado wanawasiliana na mimi..hapo ndo nakopata kigugumizi kuhusu mabinti..undefined..
     
Loading...