Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Persie, May 3, 2012.

  1. Persie

    Persie Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nimemaliza form six mwaka huu na nimepata division 3 ya points 17 nina E ya geography,E ya Economics na F ya Math's nauliza kwamba naweza kupata chuo kwa kiwango hicho cha ufaulu
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    NDUGU YANGU HICHI NDIO KIWANGO CHA CHINI AMBACHO TCU WAMEKISET
    KWA MATOKEO YAKO WEWE UNA EEF=1+1+0=2 ushauri wangu kuna vyuo kama ST.JOSEPH NA VINGINE VINACHUKUA CHINI YA HICHO KIWANGO CHA TCU SO JARIBU KUANGALIA KWENYE KITABU CHA MUONGOZO
     
  3. Persie

    Persie Senior Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimejaribu kuangalia nikaona kwamba kuna fuculty ya building economics chuo cha Ardhi inchukua points 2 lkn math's wameandika at least niwe na S lkn nna F sijui wata iregard ya "O"level coz nna B
     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hebu jaribu kuiweka kwenye machaguo yako wakati unaomba jaribu kuomba hizo kozi zenye point 2
     
  5. Persie

    Persie Senior Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna matatizo gan endapo m2 uta kata rufaa alafu ukashindwa je unaweza kufungiwa kitu chochote
     
  6. Persie

    Persie Senior Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Comments please
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nakushauri hebu omba pia ualimu ila iwe ni bed(ade) au bed (art) kwa mkwawa.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sio kwamba nakukatisha tamaa dogo,ila building economics cku hzi inakimbiliwa na vipanga wengi so ushindani ni mkubwa sana,so kwa hzo pts zako cjui ka unaweza fanikiwa.
     
Loading...