Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Persie, May 3, 2012.

  1. Persie

    Persie Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nimemaliza form six mwaka huu na nimepata division 3 ya points 17 nina E ya geography,E ya Economics na F ya Math's nauliza kwamba naweza kupata chuo kwa kiwango hicho cha ufaulu
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo gani?
     
  3. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hee kumbe hum kuna form six ?
     
  4. Persie

    Persie Senior Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ardhi coz ya building economics nimeangalia cut-off points yake ni 2 lkn hesabu nna F cjui wataiangalia ya "O" level coz nna B
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sina majibu kama ya mtoto wa mkulima to be honest kwa hizo point huwezi, subiri diploma tu mwezi wa 7. Huku hakunaga kukonsida vya O-level.
     
  6. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo z very ishu.Math ndo imeleta shda.Bt we fanya application kote kote,akina TECU,na wenzake wanaweza kukuchukua,ikishndkana nenda Dp.
     
  7. Persie

    Persie Senior Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vp kuhusu kukata rufaa ya matokeo ya Hesabu
     
  8. Persie

    Persie Senior Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeckia st. Joseph naweza nikapata lkn nipitie kwanza bridge course cjui itakua inachukua mda gan kumaliza hiyo course
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Je, ni kiwango au?
     
  10. R

    Raphael9 Senior Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na me msaada jamani III-15
    HIST-S
    GEO-E
    KISW-D
    G.s-S
     
  11. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    walistahili kuwa darasani hao hapa greater thinker
     
  12. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaribu kuangaza na vyuo vya nje Tanzania kuna mbanano kishenzi na watu roho za korosho hata kama sifa unazo kwa mujibu wa TCU form six una qualify kuendelea na chuo ukipata "E" mbili na "S" kwa maana ya prenciple mbili na surbusiry moja kwa maana ya point 2.5 lkn ndo useme kila chuo chini ya by law kina kuwa na qualification zake kulingna na mahitaji na aina ya ya wanafunzi wanao wataka lkn kwa nje ya nchi nikimanisha Maly,Algeria na kwingne 2.5 ume qualify tiyari
     
  13. Persie

    Persie Senior Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vp kwa points zangu hapo juu ardhi ciingii econm-E geog-E math-F lkn kwa kujilipia mwenyewe
     
Loading...