Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako unahitajika!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Estyzo, Aug 2, 2012.

  1. E

    Estyzo Senior Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna mdada nampenda sana tupo naye chuo kimoja japo college tofauti juzi nilimtumia meseji ya kutakata awe gf wangu leo amenijibu kama ifuatavyo.
    "samahani kwa kuchelewa kukujibu nahitaji mume kwa sasa na si bf na awe wa imani sawa na mimi " yeye ni msabato ninashindwa niendeleaje dini zetu ni tofauti what should i do great thnikers.
    namuhitjai sana tu.
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kubali kuwa msabato then oa.
     
  3. m

    mullay Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badili dini or dhehebu,tatizo wewe umetaka gf.
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utoto mwingine ni mbaya hasa unapofanywa na mtu anayejidhani ni mtu mzima. Nani atakushauri kuhusiana na ujinga wako ambao umekufunga kiasi cha kushindwa kuona jibu ambalo huyo binti kakupa wazi wazi?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Achana naye ameonyesha tayari dalili za kukukataa...
     
  6. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    dada anataka mume wewe unataka gf, tafuta anaetaka bf ili muwe sawa.
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Isije ikawa ni binti yangu tu.............. Nikikujua patachimbika.......................................!
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    ama kweli wewe kilaza ndio mana hata huyo mdada kakujibu hivyo?? Sasa wewe yunaomba ushauri wa nini wakati mdada wa watu kafunguka na kukuweka wazi mwanzo mwisho?? Wewe unakuja kubwabwaja huku?? Au unataka kubadili njano kuwa kijani??? Punda huwezi kumlazimisha kunywa maji??
     
  9. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Usome kwanza, achana na mambo ya mapenzi. Hao hawaishi, wazuri ndio kwanza wanazaliwa na wanakua! Acha ufuska mwanafunzi,
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Achana nae wasabato watakusumbua
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kwani upotayari kumuoa?mwenzio kashakuambia lengo lake ni ndoa!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Braza Mtambuzi mbona mkali hivo?..
    Hata hivo binti yetu keshamwambia yeye ni msabato na anahitaji a committed guy..
    Huoni kama kajisimamia vizuri tu..
    BTW tungeajuaje kama binti yetu naye anatingisha..(i am just kidding)...hahahahah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yes..umeona eee!!!!!nakupa like km mia hivi! nyc one mkuu!!!!!!!
     
  14. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    why pachimbike mkuu?????????? binti yako asipendwe jamani??????
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naona kama ujumbe uko clear kabisa, mwenzio anataka mume na si bf na sifa za mume keshakwambia lazima awe msabato mwenzake.

    Kwa uchambuzi wa haraka haraka naona kama hakufai kwa sababu zifuatazo:
    1. Wewe unataka gf na yeye anataka mume!
    2. Yeye ni msabato na wewe mwenzangu sijui ni mpagani kama mimi!
    3. wewe umesema wazi unampenda sana na yeye hajajibu kama anakupenda, so inaonekana yeye anapenda kuolewa tu hata kama na kinyago ili mradi huyo ana meet vigezo alivyoweka!

    Ila kama unania kweli ya ndoa unaweza kujaribu tena na tena maana saa nyingine hawa ndg zetu huwa ni ngumu kukukubalia kwa mara ya kwanza maana huwa nataka sitaki!
     
  16. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo chagua kunyoa au kusuka.
    Chezea msabato wewe..anataka ndoa tu ataki kuchakachuliwa na kuachwa huyo.
     
  17. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ww ndio kwanza umetuma ujumbe tu,
    kama kweli unampenda, chacharika kaka, si ajab mdada anataka kuona uko siriaz kias gan, sasa umepigwa chin mara ya kwanza....tena si umepigwa chini, mwenzio kakueleza anachotaka so kilichobaki ni ww kuchuja, unayaweza au la
    hata hvyo hyo inaweza kuwa ni katika kukupima tu
    ushaur...
    fanya uonane nae, muongee uso kwa uso, hapo utaweza kumson hisia zake na kujua kama anamaanisha au la na ufanye nn
    Jipange banaaaa, sometimes kuwa mbishi siyo ukikataliwa mara moja tu unaachia ngaz, kumbuka akina stak nataka wapo.....
     
  18. mwajei

    mwajei Senior Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mmh napita tu
     
  19. N

    Ntuya Senior Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yawezekana amekuweka kwenye mzani, piga moyo konde then tupa tena kete. be a man, kuwa na roho ya paka then ukiona anachomoa tena m-delete then kama na yeye atakuwa interested atakuja kukutafuta mwenyewe.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    ushamwagwa wewe
     
Loading...