Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako ni muhimu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king kan, Sep 19, 2012.

  1. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Aisee yani hapa hata sielewi hatima ya skuli ni vipi. Kwa ufupi nimeapply loan lakini naona hayo majina ya leo simo. Nimeshapanic tayari yaani najiuliza ntasoma vipi hii elimu ya chuo. Nilikuwa na ndoto ya kusoma Baf ya mzumbe ila nikaamua kujaza land management na valuation lakini naona mkopo sina. Ushauri wenu unahitajika maana nahisi ndoto za kusoma chuo zaweza kuwa zimefikia mwisho. Nimesikia bado majina mengine hayajatolewa ni kweli au ndo tujiandae kuwa wakulima maana tutashindwa kumanage maisha ya chuo.
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    usiogope ndugu yangu haya mambo yapo sana .. watu chuo huwa wanapata mkopo wiki sita ya wakati waanza masomo luck enough ni chuo cha serikali jambo la msingi na kushukuru mungu ni hiyo admission suala la mkopo unaweza ukafuatilia loan board na ukapata tu .. jitahidi kuanda nauli na hela ya matumizi kama uko nje ya dar chuo kikaribia kufunguliwa njoo kuna utaratibu wa kusettle haya mambo vyuoni usikate tamaa mapema hivyo safari bado sana kijana
    pia kuna utaratibu wa kuappeal we usiogope kabisa muombe mungu wako utashinda
    bodi wanaweza wakaongeza majina.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Kuna appeal ambapo utajitetea kwa kutoa sababu za msingi. kuwa na amani
     
  4. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    aksanteni sana wadau kwa mawazo yenu.
     
  5. K

    Kiny JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini pia jaribu kuangalia kwa makini mfano mimi nimekuta wameniamisha chuo na kunilamba 4,032,500/=
     
Loading...