Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako ni muhimu sana hapa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TZ boy, Mar 24, 2012.

  1. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Na mdogo wangu amemaliza f4 mwaka jana na amepataka kama ifuatavyo,
    P=D
    C=D
    M=C
    G=C
    B=D
    H=C
    K=C
    Ci=C
    L=D
    Sawa na III=23

    Alijaza tech colledge kama ifuatavyo
    1.DIT=Telecom
    2.DIT=Eletrical
    3.ATC=Telecom
    4.DIT=Computer
    5.DIT=Computer

    utata unakuja ana weza chaguliwa corse gani au awahi shule za binafsi japo chapo kipato si kizuri? Ushauri wako na ansateni...'Nawasirisha
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Atapata chuo,ucwe na presha mkuu.
     
  3. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    yani ni full stress but thanks mkuu senetor!
     
Loading...