Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wajameni nipo njia panda.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtuhurumawazo, Oct 26, 2012.

  1. Mtuhurumawazo

    Mtuhurumawazo Senior Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ni kijana nina umri wa miaka 27, nina rafiki wangu wa kike ambae tunakula tunda pamoja mara kwa mara. Ila nilisafili mara moja kwenda kijijini kuwasalimia wazazi kwa muda wa wiki 2.abia so huku nyuma akaanza tabia ya kwenda club ambapo nilipokuwa pamoja nae hajawahi kwenda so nikiwa kijijin rafiki yangu akanipigia simu kuwa shemu ameenda club na na kakutana na mafirauni wamembaka. Nilipo rudi hataki tuonane na anajifungia andani muda wote so sijui la kufanya naomba ushauri wenu.
     
  2. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Muambie jamaa Yako aache unfinished, bila Shaka Huyo jamaa anamtaka mpenzi wako, Kua makini usisikilize mneno ya kuambiwa....
     
  3. Mtuhurumawazo

    Mtuhurumawazo Senior Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashukuru manoah ila bint mwenyewe ameamua kujifungia ndani kwao na cio kawaida yake na hataki tuonane ndiyo kinachonifanya nihisi inawezekana ni kweli.
     
  4. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aibu ndo inamfanya ajifungie ndani Wasiliana nae mwambie muonane kama una nia ya mazungumzo nae.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ​no research, no right to speak
     
  6. Mtuhurumawazo

    Mtuhurumawazo Senior Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukifanya research na ukapata wrong information unaweza kuangamia kwa mfano result zikapelekea kureject alternative hypothesis while ilitakiwa kuacept umaweza kufa bure man.
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    usipuuze habari lakini pia fanya research ujue ukweli. dont under estimate things/people many have died because of that including kamnada Burlow.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Katoe taarifa polisi. Kubakwa ni traumatising, to hell with the relationship.
     
  9. k

    konar JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Inawezekana kabisa kapata depression, huko kujifungia ndani si dalili njema sana,wasiliana nae kwa namna yoyote ile,na ikiwezekana mpeleke pyschiatry akafanyiwe counselling, otherwise anaweza commit suicide, ukampoteza wa moyo wako!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuchunguza kwanza sababu za huyo binti kujifingia.
     
Loading...