Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa Waislamu siku ya sikukuu ya idd.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Aug 15, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Habari wana bodi,
    Nimejaribu kufatilia sikukuu hasa za idd kama nne hivi za nyuma,nimegundua kila sikukuu ya idd lazima ile vichwa vya watu(tena vya kutosha),baadhi ya matukio ni
    •kufa kwa watoto kwenye ukumbi wa disco TBT
    •kufa kwa watoto ukumbi wa disco tabora
    •Watu/watoto wengi waliofariki kwenye spice islanders ni wale waliotoka kula idd
    •Ajali za kugongwa na kuzama baharini siku za idd rate yake inakua kubwa sana

    Ushauri.
    Najua mlikua likizo ya hayo mambo so mnaenda kufungulia kwa mzuka mkubwa,tulizaneni home na familia!
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ushauri mzuri!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    At a glance! Frankly it's good advice .
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hakuna uhusiano wowote kati ya hayo matukio na sikukuu ya idd, yangeweza kutokea siku yoyote.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,972
    Likes Received: 5,076
    Trophy Points: 280
    Idd naenda kukesha kanisani, kisha najifunika kwa damu ya Yesu halafu tuone hilo pepo la mabalaa litatokea wapi
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    KK, huu uchokozi sasa. Lol!
    Acha wenzio wajinafasi, nakubaliana na wewe kuhusu watoto lakini. Waacheni watoto wawe watoto. Disco watajaenda wenyewe.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Kwa macho yangu nimeuona mwezi leo alfajiri. Hii inamaanisha nini?
     
  8. B

    Bichau Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ina maanisha mwezi wa Ramadhan unaishia na soon utaanza mfungo mosi, in about two to three days to come. ulichoona ni " mwezi mwembamba ambao unamalizika".
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aiseeee! Kabla ya kufunga huwa kunakuwa na vunja jungu, nadhani baada ya mfungo unda jungu inatakiwa iwepo na ndio hiyo! Hebu waache wenzio waji-enjoy!
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,923
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 280
    ushauri mzuri ila sidhani kama watauzingatia.............especial kuachwa watoto watembee wenyewe bila ya kuwa na mkubwa ambaye anaweza kuwaongoza.
     
Loading...