Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa program ya kusoma chuo kikuu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Feb 27, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari wana jf!mm ni kijana wa kitanzania,nlmalza kdato cha 6 mwaka jana ktk shule flan kule kanda ya ziwa,bt kutokana na sababu zczozuilika ckufanya application kwenye chuo chochote,so mwaka hu nina mpango wa kuapply chuo hvo naomben ushaur wa program ya kusoma na chuo kizur hapa tanzania,matokeo yangu hayakuwa mabaya wala mazur sana as nlpata division 2 points 10 katika mchepuo wa HGE{yani History,geography na economics}natangulza shukran.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Hivi hadi unamaliza shule hujawahi kufikiria unataka uje uwe nani?
    Nitashangaa sana kama hujafikiria maana jana nilikutana na vitoto viwili vya kike vipo form one vikaniambia vinataka kuwa maengineer wa ndege.
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakushauri ukatafute digree ya biashara kama bcom,Accountancy,au0Banking and Finance. Ivi vitu bwn vina short payback period. Achana na siasa wala jamii,education n.k najua ushauri wangu hautopendwa na wengine ila ndo ukweli. Mkuu kumbuka preference yako ndo kitu cha kwanza,maoni yetu yafuate kukuimarisha. Mi ni mhasibu na nafurahia matunda ya kusoma uhasibu. Ila kama we mtu wa kukariri na una allergy na hesabu,plz achana na uhasibu maana utang'oka meno. Sikutishi ila ndo ukweli,japo kwa ujumla hamna digree rahisi.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    dah!mkuu,inaweza ikawa nlikua na ndoto ka zao hao watoto bt kadri muda unavokwenda mambo nayo yanabadilika so labda kunaweza kukawa kuna k2 kzur zaid ya kile nlchokua nakifkria mim hvo ni vzr ukashaur kulko kuponda.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu kwa ushaur wako mzur bt naomba kukuulza jambo flan,mbona kuna rumourz huku mitaan kwamba cku hz program za biashara soko lake lmekwsha,kwamba job seekers wamekua wengi kupita maelezo.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,255
    Trophy Points: 280
    tafadhali sana usisome
    political science.....

    jaribu kusoma masuala ya environment ......
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asante sana the boss.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nimekusoma mdogo wangu. Kasome accounts.
    Job seekers ni wengi na demand ya accountants pia ni kubwa.
    Kila ofisi inahitaji mhasibu na ofisi nyingi zinaexpand.
    Pia unaweza kuulizia zaidi kozi ya procurement nayo ni nzuri kwa sasa.
    Kuhusu chuo unaweza enda AIA.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Asome ACTRUAL SCIENCE-UDSM au RECORDS MANAGEMENT-MZUMBE
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asante broh!na vp kuhusu program za marketing,finance,law na actuarial science,zenyewe demand yake ikoje?
     
  11. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,649
    Trophy Points: 280

    Pengine ungeshare nasi kile ulichokua unafikiri hapo awali,na sababu ya/za kukufanya uone/uhisi kile ulichokua unafikiria mwanzo hakifai ndo maana unataka ushauri hapa.
     
  12. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ndugu nchii hii ni nchi changa hivyo uchumi bado unakua hivyo kazi za uhasibu na biashara zina uwanja mpana. unaweza kukosa kazi kwa miezi lakini si maisha yako yote
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asante ndugu bongolala!bt naomba kukuulza,kwa combination yangu ya HGE nliyosoma hyo actuarial science itakua inanihusu kwel,as nahc moja ya requeirements zao utatakiwa uwe ulipiga comb za science au yenyewe hyo imekaaje mkuu?
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    asante mkuu,so kipi ni chuo bora kwa hayo masomo hapa tz?
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ok!kwa kwel,nlikuaga naplan ya kuomba bcom,agro-economcs&agro-bussness na law bt as time goes on nliona ka market ya hvo v2 inapungua so nkaona ni busara nkashare mawazo na ndugu zangu wa jf!
     
Loading...