Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri wa mifugo, kilimo na biashara

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by mchafukuoga, May 5, 2011.

  1. m

    mchafukuoga Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibuni wadau wote wa mifugo kilimo na biashara.
    natoa ushauri wa mambo hayo hapo juu
    naweza pia kutibu magonjwa mbalimbali ya mifugo,kilimo. pia ushauri kuhusu lishe na pia michanganuo ya biashara , utafutaji wa masoko
    tuwasiliane ili tuweze ksaidiana kuundoa huu umaskini.inawekana fanya sehemu yako.:bange:
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Je umebobea ktk mifugo gani na mazao gani? La pili, makazi yako kwa sasa yako wapi?
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu katika CHAI DAY...!!
     
  4. M

    MSAFIRI KABULWA Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa huduma uliyodhamiria kuitoa ingekuwa vema ukatoa mawasiliano yako ili wana jf waweze nufauka na huduma hiyo
     
  5. m

    majiyashingo Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana mchafu kuoga ni huduma nzuri na watu wengi tunahitaji hizo hduma ila undetuambia kwa kifupi elimu yakokwa faida ya watu wengine ili tujue ni nani tunakuja kumuona asante sana
     
  6. m

    mchafukuoga Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa ujumbe wenu,
    1. makazi yangu kwa sasa yako mbagala majimatitu.
    2.kuhusu elimu yangu ni kama ifuatavyo;
    - POSTGRADUATE DIPLOMA IN INTERNATIONAL BUSINESS MANAGEMANT(PGDIBM)
    -ADVANCED DIPLOMA IN BUSINESS ADMINISTRATION(ADBA)
    -DIPLOMA IN ANIMAL PRODUCTOIN(DAP)
    -CERTIFICATES IN CAPACITY BUILDING
    KWA WALE WA KILIMO;
    MAZAO YOTE NA MIFUGO YOTE PIA.
    KARIBUNI.

    WASILIANO. 0713921703
    PIA KARIBU KWENYE BLOG.
    WWW.biasharanikilimo.blogspot.com
     
  7. N

    Nancy70 Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante tutakaribia nami ni mdau mwenzio
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Sasa umeeleweka,mimi nafuga samaki,je una uzoefu pia ktk eneo hili?
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kila la kheri ktk biashara yako hii
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2013
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mkuu bado unatoa maushauri?
     
Loading...