Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa mh. Freeman mbowe kwa wanachama wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MR. ABLE, Sep 29, 2012.

  1. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    "Hawa wanachama wa vyama vingine tusiwaone kama madui, bali tuwaone kama wenzetu ambao hatujafanya jukumu la msingi la kuwahamasisha na kuwaelimisha waweze kuunderstand umuhimu wa kujiunga na CHADEMA.

    Tuone kama tunajukumu la ziada, tuna kazi ya ziada ambayo pengine hatujaitekeleza ya kuwashawishi na kuondoa kiza chochote ambacho kiko mbele yao ambacho kinawakwaza katika kujiunga na harakati za CHADEMA.

    Tunahitaji kura ya kila mmoja wetu, tunahitaji busara ya kila mmoja wetu, bila kujali dini yake, bila kujali kabila lake,bila kujali itkadi yake ambayo siku zote alikuwa anaisimamia.

    Basi niwaombe Watanzania wenzangu, endeleeni kuwaelimisha hawa wenzetu walio ktk vyama vingine,

    endeleni kuwavumilia,

    endeleeni kuzisikiliza hoja zao za msingi, yapo mambo mengine ya msingi wa hoja nayo,

    pale wanapokosoa tuwaelewe,

    tuwaelewe kuwa wanaweza
    kuwa wanakosoa kwa nia njema, au wanaweza kuwa wanakosoa kwa misingi ya tumikia kafiri upate mradi wako.

    Tukubali yote hayo ni sehemu ya siasa".


    Tuzingatie hili wanaCHADEMA wenzangu ili kuzidi kuimarisha chama.
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    long live freeman
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi mwenye hekima kama Nabii Suleiman.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,438
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    nice nimeipata
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli usiopingika ingawa mnapaswa kuwa makini na nyemelezi na mapandikizi wanaotumwa kuwahujumu kwenye upinzani kama ilivyotokea kwa akina Mrema, Seif, Cheyo, Kaboro na wengine.
     
  6. Mzee wa ngano

    Mzee wa ngano Senior Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I catch u kaka mkubwa.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Hawa wanachama wangine sawa,lakini mtu kama Nape na jopo lake siwezi kuwasikiliza kabisaaaaaa!!!hata kwa dawa.
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Maneno haya yako kwenye hotuba ya Mbowe kwa wanachama wa Marekani! Ni moja ya hotuba nzuri sana iliyojaa hekima za kiuingozi! Ndio maana nasema hapa kuwa Mbowe bado ni jiwe imara!

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante manuelt.
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nawiwa kukushukuru tena Mohamed kwa ile clip.

    Ile hotuba ya DMV ni hotuba makini kwa miaka 50 ijayo!

    Kuna kitu kimoja ambacho Mh: Mbowe, Dr. Slaa, Mhe Mnyika na Mhe Lissu wanacho ambacho ni nadra sana. Wana kujitolea na kuipenda kwa dhati kabisa nchi hii. Kiwango chao cha uzalendo ni kikubwa mno na wana hekima sana. Wao sio viongozi kwa madaraka tu bali zaidi ni kwa utashi na upendo wao. They have won my approval, in short.
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiiii imepita
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tatizo la ndugu zangu WanaChadema hawana uvumilivu huo. Kila napowasoma ni kutangaza Uadui tu.. Hivi kweli mtu utaweza vipi kupata kura za Ushindi ikiwa unajenga uadui? Mheshimiwa Mbowe nakusifia kwa haya na hakika wewe kingozi kat ya viongozi walioshiba kisiasa. CHUKI za watu zitakibomoa chama hiki na wala haitatoka nje isipokuwa kuna hatari kubwa Uchadema utatumaliza wenyewe kufikia 2015.
     
  13. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mkandara wewe ni great thinker ,lakini nataka nikueleze jambo ,hapa jf kuna watu wako rasmi kama sio kikazi wanayumbisha wana mageuzi or say wanachadema ,kwa hiyo saidia kuona wana cdm .wanangamua hilo hapa jf,ikiwezekana kutochangia threads zinanzo anzishwa makusudi kuchanganya ili kupelekea kufikiwa lengo la mwanzisha hoja ,i mean inaitajika hekima na busara zaidi ,
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,201
    Trophy Points: 280
    Hakika freeman mbowe ana hekima sana!
    Timesikia maneno yako na tutayafanyia kazi!
     
  15. M

    Mkandara Verified User

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakuelewa sana unapotokea.. Kitu kimoja ambacho naomba sana mnielewe nacho ni hivi.. Kama kuna mtu wa CCM anakitukana chama chetu, hatuna sababu ya sisi pia kuweka chuki juu yake isipokuwa kumvuta kwa mazuri yetu sisi. Kama unamkumbuka kuna mada fulani alianzisha zomba akapigwa madongo kwa sababu yeye ni CCM lakini watu wakasahau kwamba hapa tunazungumzia haki ya utawala kwa wale waliofungwa jela kwa siku 8 pasipo kufunguliwa mashtaka. Kwa nini nasi tuwe kina Zomba wa Chadema?.. ndio tutapendewa zaidi? au tutawachosha watu watafikiri hata sisi ni sawa na kina Zomba tumejawa chuki mioyoni.

    Hivyo huwa sioni sababu ya WanaChadema kujaribu kuwa kama wanaCCM, Sisi tuna katiba yetu, tuna kanuni zetu, tuna ilani zetu hivyo nfio mwanga wetu na sio kufuata wanayoyafanya CCM..CCM kazi kubwa walokuwa nayo ni kuivuruga Chadema nasi hatuwezi kupoteza dira yetu ktk kukijenga chama kwa ushindani w akijinga tugeuze kuwa vita yetu kuwa ya kuwavuruga CCM pia.. Hapana Chadema inatafuta kuchukua uongozi mwaka 2915 inatafuta kura za wananchi na hivyo hata wale walioko CCM, CUF na TLP tunahitaji ridhaa yao siku ya kura - Tuwavute kwetu badala ya kuwatosa.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwaka huo uliouandika nakubaliana na wewe lakini 2015 ni ndoto chadema kuchukuwa nchi.

    Zomba hana chuki na chadema au mwana chadema isipokuwa Zomba hakubalini na namna chadema wanavyoendesha siasa zao. Kwa mtazamo wangu, viongozi wa chadema wapo ki maslahi yao zaidi ya kutaka maslahi ya wengi. Mifano ni mingi tu, msome TUNTEMEKE.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. s

    salomoe JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mkuu nadhani umemaanisha 2015 na sio 2915. Tusije kurudi nyuma Mkuu
     
  18. C

    Chademason Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Very good and well delivered.
     
  19. C

    Chademason Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good work brother. well delivered.
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    That's great! I adore him.
     
Loading...