Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa mawazo..

Discussion in 'JF Doctor' started by jamii01, Feb 12, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nategemea kuoa hivi karibuni lakini sharti la kwanza nimeambiwa nikapime ukimwi,ukweli naogopa sana na kila wakati nikifikilia hilo jambo la upimaji,mpenzi wangu amegoma kushirikiana na mimi mpaka nikapime,kwa sababu nilikuwa nje kwa masomo,ukweli nimefanya mapenzi kwa mara ya mwisho kama miezi 9 iliyopita na kote huko nilikuwa nacheza game na condom,ishu kuna wengine nilikuwa nawapa wananyonya mpaka na nawamwagia mbegu zangu wanakunya,na wengine nilikuwa nawageza..ila bado mbele na nyuma kote nilikuwa natumia condom.Ila bado naogopa nifanyeje,naombeni ushauri..
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha kufanya zaidi ya kwenda kupokea ushauri nasaha na kupima....kujua afya ni kitu kizuri kuliko kuishi na hofu au kumwambukiza mwenzio bila kupenda kama umeambukizwa....ukijua utajipanga kama unao,kama hauna utajitunza zaidi....all the best!
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nahitaji ushauri nasahaa kwanza wa kutosha hapa hapa JF.kabla sijapeleka miguu yangu Hosp.
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ushauri alioutoa huyo mchumbaako ni wa muhimu sana na hakuna pa kuukwepea.
    Mtakapooana kwa vyovyote mtahitaji watoto and so kupima ni lazima.

    Kwa hiyo kubali maombi ya mchumbao, kapimeni mjue afya zenu, ndivyo mnaweza kupanga maisha yenu ya baadae

    Ondoa hofu, beba ujasiri, kapate ushauri nasaha, kapime, jua sero status yako, jua umeambukizwa au la, panga maisha baada ya kupata majibu.
    This is the only solution and advice i can give, and is the best solution.
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    shida si kupima,shida nikupata ujasiri wa kupima..
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    shida ni jinsi utakavyoyapokea majibu
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We teyari umeshaambukizwa virusi ulikuwa unaona utamu kupiga two in one pole sana manake utakapo anza kuharisha maji rangi ya mchele ndio utajua cha mtema kuni 2takuvalisha nepi
     
  8. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Yaani humu Jf kuna majibu ya ovyo sana..sasa hapa si great thinker tena.watu wanatapika tu jinsi mnavyojisikia.kumbukuka ushauri unautoa unasidia na wengine wanaopitia katika hari kama hiyo..
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa mjasiri we nenda kapime wala usiogope kuwa unaweza kukutwa na virus vya ukimwi manake hata kama huna ukimwi hakuna maisha ya kudumu hapa duniani kila mtu ataonja mauti na ukijua afya yako ni bora zaidi na utaishi maisha marefu kuliko yule ambaye hajapima na kujua afya yake.
     
Loading...