Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kagarara, May 8, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajf, kuna jambo ambalo linaniumiza sana kichwa! Hivi kuna umuhmu wowote kuhakikisha unafanya sex na mpenzi wako kabla ya ndoa? Nimefuatilia mijadala mingi ya vijana wa kiume wakisema kuwa ukifanya sex na binti unayempenda at least unajiwekea uhakika wa kuwa naye. Jf members naomba mtizamo wenu juu ya hili.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wewe hutaki wala hujisikii kufanya hivyo kabla ya ndoa usifanye kwa ushawishi wa watu wengine!!Hamna ulazima wowote ni makubaliano na matakwa yenu tu!!!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sisi ni maua tuliyopendwa na mungu mwenyezi..watoto wasafi moyoni ni nyota za....,
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    wewe uliye naye ├╗lifanya naye mapenzi kabla ya ndoa au?
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Fuata maandiko ya dini ndg au mila na sio mawazo ya watu
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kabla ya yote jiulize ndoa nini?Je ni kwenda kwenye nyumba za ibada na kuvalishana vyuma/madini vidoleni kisha tunaita ndoa?Au ni makubaliano ya kweli yanayofanyika ndani ya mioyo ya wawili wanaotaka kuishi pamoja?Kwenye maandiko ya biblia(kama wewe ni mkristo)hakuna mahali watu walienda kwenye sinagogi au hekalu kufunga ndoa bali walikubaliana wale wanaooana kisha wanakwenda kwa wazazi wanatoa mahari kwisha kazi!!
     
  7. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Dini yako inasema nini juu ya hilo? Au wewe unaabudu miti mibuyu? Usitusumbue na maswali ya ITV ya kipima joto!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah lol
    Hivi ile chupa ya Konyagi
    umesha ikausha sis...
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usifanye kabla ya ndoa! Niuzinifu!! Kwishney!!!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Muhimu mmmhh ???:juggle::juggle:
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Vipi mambo dear??
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ukionja wakati umeshasign contract ukakuta ni kichungu utatema? changanya na za kwako utapata jibu
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa ufupi haitakiwi kufanya kabla ya ndoa, we hujiulizi kwa nini unaliita tendo la ndoa? sasa kama ni tendo la ndoa inabidi lifanyike kukiwa tayari kuna ndoa, otherwise ni uzinifu.
    Halafu siku hizi watoto wamejaa humu eeh, hivi form five wameshaanza masomo?
     
  14. f

    falesy Senior Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni tendo siyo ndoa! Inakuwaje unaoa na hujasex na mupenzi wako halafu siku unakutana naye siyo Bikira. Porojo za kipima joto na ukweli wa uhalisia weka kando. Dini yako inasemaje kuhusu nini! Kwani kipi kinatangulia? Mi sioni shaka kwa anyeamua kusex na awe kama yule anayeamua kutosex kuliko kujidanganya eti mi mpenzi wangu sijamgusa wakati kila siku unamtamani lakini unaogopa kumwambia kilichobaki ni tu umbake.
    mwambie fanya sex naye it is for leaisure and it means nothing to your marriage plann ndo maana bado utaifurahia siku ya ndoa yako hata kama ulisex na mupenzi wako usiku mmoja kabla. haya mambo yana psychology ndefu, kila mtu afanye kwa mujibu wa psychology yake; miye yangu nafanya sex hata kabla sijamuoa na nikmuoa naendelea kama zamani so enjoyful. assume una mpenzi wako halafu hujafanya siku umemwoa unaanza umwonea aibu nini unataka mara ooooh kama kwenye TV mwisho unabobea kuangalaia movie za ngono kwa kuwa mpenzi wako huwezi kumwambia unachotaka, huwezi mwambia kama "tamu" au la na huwezi kumwambia asante sweet au vip, na huo ndio huwa mwanzo wa kuvamia Changu doas na Wifes kuvamia house boys kwa maana watu hudhani huko kuna uhuru wa kusema "tamu, sweet, thank you

     
  15. f

    falesy Senior Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kagarara;
    Siyo tu kuwa na uhakika lakini hata kujua ni nini katika subject matter mupenzi wangu ana ujuzi na anapenda zaidi kuliko ambavyo sipendi.

    Vijana wako sahihi isipokuwa mafundisho yasiyolenga uhalisia huku yakijikita kwenye ukweli yanapoteza kizazi matokeo yake vijana wengi wengi wanajikuta wanafanya sex na watu ambao si wapenzi wao kbala ya ndoa kwa kigenzo cha kulinda heshima ya mupenzi.

    Uhalisi na ukweli nii vitu tofauti, hivyo ukweli lazima uchanganywe na uhalisia ili kupata kitu kamili; na kama ni hivyo, hebu anagalia mfano wa swali; ni vijana wangapi mabinti wawe wakristo, waislam, au wasio na dini wanaolewa na bikira zao?

    Au kama wewe umeoa je mkeo ulimkuta na bikira? na kama umeolewa je uliolewa na bokira, kama ni binti hujaolewa je bado una bikira? ni vigumu kupima bikra za vijana wa kiume ingawa binti asiye na bikira mwenye uzoefu na wanaume ana uwezo wa kusema huyu kijana ni bikira au la.

    Kama umeoa mke asiye bikira, umeolewa si bikira, yet hukufanya sex na mpenzi wako kabla hamjaoana; then am sorry that ndoa yenu iko katika danger zone kwani kila ukilala na mkeo/mumeo anakumbuka mpenzi aliyelala naye usiku mmoja kabla ya siku ya ndoa

    Tafakari, changany na akili zako, weka hoja za maana ingawa hii ina changamoto kubwa.
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usizini!!!
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Follow what your heart tells you to do...
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    mmhh really ????
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmeanza....ngoja nikalale wakubwa wanaongea!!
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    hahahah lol
    usimwache peke yake
    maana mmmhhhhhh
    Hujambo lakini dear??
     
Loading...