Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa manufaa kwa mwenzetu Bujibuji.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, May 8, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bujibuji namuona ni mtu mwenye kipaji cha uchekeshaji na huwa anatuchangamsha sana humu ndani JF.
    Mi namshauri muda wake wa ziada awe anatengeneza video za vichekesho ambazo zitamsaidia kumuinulia kipato.
    Kila mtu ana kipaji ila cha Buji kiko bayana akifanyie kazi.
    Nawakilisha.
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    lol
    Hii ndio raha ya JF!!
    Nasubiria vichekesho zaidi hapa...!
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hahahahaha hahahaha hahahha jamani mi ntakuwa wa kwanza kununua hizo cd , ila sijui lini zitakuwa tayari?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    bujibuji yupi mnayeomuongelea hapa?
     
Loading...