Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa Kusajili Biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by AMARIDONG, Mar 27, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    WADAU NISHAURINI NATAKA KUFUNGUA HARDWARE NA SALOON YA KUNYOA ILA SIJUI UTARATIBU WA KUPATA VIBALI HALALI TAFADHALI WENYE UTAALAM WANISHAURI

    heshima mbele
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo hardware ni ya ukubwa gani? unakisia mauzo yako yatakuwa kiasi gani kwa mwezi kama ni ndogo na hutajihusisha na mambo ya Tender kwenye taasisi kubwa au serikalini......nafikiri Leseni na TIN inatosha.....kuhusu saloon zaidi ya leseni na TIN sidhani....ngoja tungoje wajuzi zaidi!!
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mkuu ni rahisi sana nenda brela
     
  4. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NENDA BRELA KASAJULI JINA LA BIASHARA YAKO, gharama yake haizidi TSH 16,000/- Ukipata hiyo certificate of business registration usually zinakuwa 2 kisha nenda TRA ukachukue TIN na baada nenda manispaa/halmashauri kachukue leseni ya biashara, chukua document zako hizi nenda benk kafungue a/c kisha anza kutengeneza pesa kwa kwenda mbele mkuu.
     
Loading...