Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa kuendelea na masomo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Laura Mkaju, Mar 23, 2011.

  1. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF naomba msaada/ushauri wa kujiendeleza na masomo kwa ngazi ya juu, kwa maana ya kwamba nimesoma Diploma ya Business Admn na kupata daraja la PASS hivyo naomba ushauri kwenu nifanye ili niweze kuendelea mbele zaidi kimasomo kutokana na ufaulu huo mdogo. Wana Great Thnkers ushauri mtakaonipa nitaufanyia kazi.
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona nafasi unayo unaweza kusoma BBA au Bachelor of Accounting ..na siku hizi vyuo ni vingi sana na nafasi zipo sana.
    Naona huna haja hata ya kusumbuka.
    Mimi nina rafiki zangu walimaliza Diploma ya accounts pale CBE na sasa wanafanya Bachelor Degree.
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitendo nashukuru kwa kunipa mwanga, ngoja nichangamke mapema kabisa kabla sijakosa uhondo wa kusoma. Maana nimechakachua kichwa hadi kinauma!
     
Loading...