Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri wa kitåbibu

Discussion in 'JF Doctor' started by king roja, Jun 19, 2012.

  1. k

    king roja Senior Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna baadhi ya siku na ni mara nyingi ninapotaka kufanya mapenzi jogoo anakuja down. Nifanye nini kuondosha tatizo. Ushauri please
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Hilo tatizo linapotokea unakuwa na mpenzi wako wa kila siku au linatokea unapokuwa na mpenzi mpya?
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Jaribu kueleza shida yako vizuri ili uweze kupewA MSAADA ulio bora zaidi..acha kutumia viswahili vya mtaani..
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    eti...ninapotaka kufanya mapenzi jogoo anakuja down...hata komba angeweza kutumia kiswahili sanifu.
     
  5. k

    king roja Senior Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa niliemkwaza anisamehe, na huwa ni kwa mwanamke wangu wa siku zote lakini hutokea hali hiyo
     
  6. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Acha mawazo mengine yoyote unapokuwa kwenye hizo shughuli,kama unafanya sana masturbation you better stop it na mpenzi wako ndio awe kitu pekee unapokuwa na kiu ya ku-sex, kama unakunywa pombe sana punguza usizidishe bia mbili siku mbili kabla ya mechi,fanya mazoezi hii pia itakusaidia kama una kitambi ili kipungue kwani kitambi nacho husababisha hiyo hali,kunywa maji mengi kadri uwezavyo sio chini ya lita 3 kwa siku,

    Kama unavuta sigara acha kabisa au punguza taratibu mpaka utakapoweza kuacha,kama ni mtu wa kukasirika-kasirika unapokwenda kwenye mechi hakikisha hakuna unachowazia zaidi ya kufanya tukio na mpenzi wako,maudhi yoyote yale pia huchangia hiyo hali hasa kama kuna kutokuelewana na mpenzi wako n.k.
     
  7. k

    king roja Senior Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu kwa ushauri wako nakushukuru sana
     
Loading...