Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa jamii

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chuck j, Sep 28, 2011.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ninamiaka 37 kwa sasa,mwaka juzi nilikuwa nasoma pale techobrain mnazi mmoja , nasomea computer in it,nimesoma miezi sita kwenye diploma,sikumaliza course nipo home ila nataka kuendelea,je inawezekana? Au napoteza muda wangu? Naombeni jb...
     
  2. O

    Obadia Luyagaza Member

    #2
    Jun 15, 2016
    Joined: Jun 7, 2016
    Messages: 26
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    BIASHARA YA MTANDAO NI NINI
    ni mfumo wa biashara ya karne ya 21 ambayo inakupa fursa ya kumiliki biashara yako mwenyewe kwa mtaji kidogo na bla kuathili shughuli zako zngne, na hatimaye kujitengenezea kipato endelevu pasipo kutumia nguvu,mda na akili nyingi sana.

    RIFARO AFRICA LTD
    wao wana sema "SIMU YAKO JEMBE LAKO"
    1. Je, umewahi kulipwa kwa matumizi yako ya vocha?
    2. Je ,unajua kuwa vocha ni bidha inayoweza kukupa kipato kikubwa cha ziada?

    Rifaro Africa ltd ni kampuni ya kitanzania inayofanya biashara ya mtandao kupitia mda wa maongezi(vocha) kwa kushirikiana na makampuni ya TIGO,VODACOM,AIRTEL NA ZANTEL

    UHALALI WAKE,
    leseni no.178933
    Tin no.124-401-917
    Brela reg.no 109753
    Tcra no.15420

    INAFANYEJE KAZI

    1.Mfumo huu utakuhitaji kuwa mwanachama hai WA Rifaro, mtumiaji WA vocha NA pia kuwashirikisha ndg,jamaa,na MARAFIKI kujiunga kwenye biashara hii.

    UNAFAIDIKAJE
    1.kipato cha wiki
    Hiki kinalipwa kutokana NA watu wanaojiunga katika timu ya biashara yako kulipwa kwa vizazi 15.

    2.kipato cha mwezi
    Hiki hulipwa kutokana na matumizi yako ya mda wa maongezi pamoja NA matumizi ya timu yako. Malipo hufanyika kila mwisho WA mwezi.mwanachama anatakiwa awe ametumia Tsh.15000/=

    3.UNACHOTAKIWA KUFANYA
    Ni kuiona fursa NA kukubali kuwa ni yako,kisha uwe NA mtaji kidogo sana WA Tsh.128500/= kuanza biashara Hii maridhawa

    4. UTAKAPO JIUNGA UTAPEWA
    a. Namba ya uanachama
    b. ATM card (2000/=Salio ndani take)
    c. Kitabu cha biashara
    d.website( kukuwezesha kuingia kwenye ofisi yako,kuna biashara yako yote)
    e.DVD ya mafunzo
    f.5000/= Salio vocha
    Vyote hivyo hutolewa bure kabisa Mara baada ya kujiunga.

    SASA UTAJIUNGAJE?

    Popote ulipo Tanzania tumekufikia, tuna vituo vyetu karibu nchi nzima

    Unachotakiwa ni Tsh.128500/=,kitambulisho chako, simu yako ya mkononi(yoyote) namba yangu ya uanachama ni OBADIA LUYAGAZA -R528559

    WASILIANA NAMI KUPITIA
    obadialuyagaza@gmail.com
    0657774409
    0753416810
    Wakati wowote.
     
  3. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2016
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 6,555
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    Kabla ya hapo ulisomea nini?
     
Loading...