Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri wa haraka!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Jan 14, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wanajf, kuna tatizo ambalo nahisi linasumbua wa2 wengi, ni hivi mnapoanza relation mpk level nyingine ni nani anatakiwa awe wa kwanza kumtamkia mwenzake kuwa wakajitambulishe au kufunga ndoa? je ni mwanamke au mwanaume? nisaidieni!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    yoyote kati yenu
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama unataka ndoa tafuta mtu ambae na yeye anatafuta ndoa
    sio lazima ukiwa kwenye relationship ni lazima ndoa ifungwe
     
  4. Loreen

    Loreen Senior Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    smile kama ww ni msichana unatafutwa au unatafuta?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    swadakta
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwanaume (kiafrika)....do not pressure him....!!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi ni msichana natafutwa na anaenipenda sio mimi nitafute wala kumpenda mtu.inachosha
     
  8. T

    TUMY JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo pia hakuna fomula, ila wakati wingine msukumo wa mtu na hamasa vinanaweza kumfanya yoyote kati ya msichana na mvulana akawa wa kwanza kutoa wazo.
     
Loading...