Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa haraka Plz......!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ram, Jun 25, 2012.

  1. ram

    ram JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Ni wapenzi kwa muda wa mwaka mmoja sasa na wanapenda kweli, na hata sisi tulio karibu nao tunaona jinsi wanavyopendana, kijana anataka kutangaza ndoa, ila sasa mdada anamzidi mkaka miaka sita (6) lakini ukiwaona huwezi kujua hiyo tofauti ya miaka yao.

    Mkaka anampenda sana mdada japo ana mzidi umri na japo mdada ana mtoto lakini kwake si kitu, Hofu kwa mdada je wazazi wa mkaka watakubali amuoe mdada anaemzidi miaka sita na hapo hapo mdada tayari ana mtoto mmoja, japo yeye mdada yupo willing kuolewa na mkaka

    Ushauri tafadhari, issue ikienda kwa wazazi wa mkaka, wakigomea ndoa wenyewe wahusika wafanyeje? (mkaka na mdada)

    Nwasilisha
     
  2. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue hapa ni msimamo wa huyo mkaka ushuri wetu una mchango mdogo kuliko maamuzi yao binafsi maana mambo ya mapenzi ni magumu wakati mwingine niliwahi kutoa ushauri kwa rafiki yangu kutatua matatizo yake kumbe naye ana maamuzi yake. So wao waamue kama wanamsimamo gani kulingana na situation watakayokabiliana nayo.
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    6years???????? with a kid????
    Huyo mdada kampa nn huyo mkaka?
    Anyway ya ngoswe mwachie ngoswe...Mimi nadhani ukishaamua kufunga ndoa watu wengine wanakuwa na influence ila unatakiwa kui-suppress iwe ndogo ili maamuzi yako provided ni ya busara yafanikiwe.
    That is my opinion.
     
  4. ram

    ram JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Ni kweli ya ngoswe mwachie ngoswe, wanasema mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo

     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii ndoa ngumu sana unless wahusika wawe ni watu wanaojitambua sana vinginevyo haiotafika popote.

    Kwanza kijana ukimzidi miaka 6, kiakili unamzidi miala 12 sasa sijui nani atakuwa mume na nani atakuwa mke.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa watu waliodate mwaka mmoja nisawa kutoona kitu sasa hivi, sasa ngoja 'Diminishing Marginal Utility' i-apply, they will come to their senses kwamba hakuna mahusiano hapo.

     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    age aint nothing but a number! (rip Aaaliyah). jamani hizi ni hulka za waafrica kwamba mwanaume lazma akupite, au uolewe huna mtoto! hivi kungekuwa hakuna abortions kabisaaaaaaaa, wala no contraceptives kabisaaaaaa! hivi hali ingekuaje, coz am sure 95% wangekuwa na watoto kabla ya ndoa, so ndio u dont have another chance ya kupenda au kupendwa just because unamzidi mtu umri au una mtoto?! to me luv between them is ol matters here!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wasiwasingizie wazazi! Ukienda kusema unaoa ama kuolewa hivi wanaulizaga umri wa mchumba? Unless useme anasoma form 4 na Husninyo wa jf, hapo utaulizwa na QT? Ana umri gani?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, wajaribu
    Na hawa wanamme wa kiafrika wanavyochit hivi?!!!!

    Ukute kaibua kitbinti cha miaka 21 kijana wa miaka 38, wewe mke una miaka 44?
    Si utaenda kunywa sumu?

    Haya kazaneni, mie katoto nakokazidi umri 'Marfuku'
    Bora nikahangaika na wazee wenzangu akina Bishanga nyama zishalala, wrinkles usoni unaficha noti wakati wa mvua na hazilowi

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nao wanajistukia tu,kwa nini wahisi wazazi watapinga? Wawaeleze kwanza wakipingwa ndio waombe ushauri,sio wanakunja suruali kumbe mto wanaojiandaa kuuvuka umekauka maji! Waufikie kwanza,wakikuta maji ndio wakunje suruali
     
  11. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sijaona tatizo kama wote wamekubalina ,Alwwys Mzazi ni Watu wa kupewa taarifa kuhusu Msimamo wa Mtoto
    Lakini siku zote Umri ni Namba.
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmnh...Hapo pagumu..Hata ningekuwa mimi mzazi wa huyo kijana kwa kweli nisingefurahia mwanangu aoe binti mkubwa kwake kwa miaka 6.. Love is blind lakini sio ki hivyo.. Miaka sita ni mingi sana ki ukweli..
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Hakuna ndoa hapo!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    wazazi wagome kwani ndo watafunga ndo?
    Umri si kitu cha msingi, ndoa inabebwa na upendo na kuheshimiana, uaminifu, kujaliana nk.....ndoa haibebu na umri...
     
  15. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    aisee wazazi wakibongo wanatia presha kweli wakati Maria Carey ameolewa na youngman na bado penzi linasonga mbele lakini kwa huku kwetu huyo kaka aandae maelezo na convincing power yake iwe juu ka helkopita ndo atafanikisha zoezi zima lasivyo ajiandae tu.:sad::sad:
     
  16. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MSIMAMO,ndo kitu cha msingi,either waingie na miguu yote miwili au wasiingie kabisa,mambo ya mguu mmoja ndani mwingine nje,watakuja kujuta,
    wafanye kitu wanachopenda wenyewe because at the end what is at stake is your happiness
     
  17. Ebenezer

    Ebenezer Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimeipenda hiyo! Kuna jamaa aliwahi kusema, ku-abort mtoto hakukufanyi usiwe na ujauzito, bali mama wa mtoto aliyekufa! Ukifikiria vizuri...it makes a lot of sense!
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Kongosho, hapa mwanadada ndo anaemzidi mwanaume umri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Hapa umenena kweli mkuu

     
  20. ram

    ram JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Why? Wenyewe wanapendana lakini

     
Loading...