Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa haraka please

Discussion in 'JF Doctor' started by tembaisdor, May 28, 2012.

  1. tembaisdor

    tembaisdor Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nina rafiki yangu anaolewa jumamosi, na baada ya harusi wanakwenda honeymoon, tatizo linalofanya kuomba ushauri ni kuwa anatarajia kuanza MP jumamosi hiyo hiyo, wasiwasi wake je ni namna gani atafurahia honeymoon yake huku yupo MP? je kuna dawa anaweza kunywa ili kuahirisha period kwa muda kidogo? maana maharusi walijipanga kweli kwa ajili ya honeymoon yako.
    Msaada please.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Honeymoon is not all about sex, sex, and sex. There are other non sexual activities that married couples can indulge in and still enjoy their honeymoon to the fullest. However, if sex is the only thing you and your partner have in mind, then extending or postponing the honeymoon period are the best alternatives.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    I am sick and tired of these efforts to manipulate nature! Ukimuuliza huyo rafikiyo kama ni bikira hamna kitu! Nenda fasebuku kule, leo nilikuwa najadili hii issue na daktari fulani. Mnapeana ushauri kunywa prescribed drugs ili mpate nafasi ya sex, mkipata shida ya hormones ama kukosa watoto mrudi eeh!
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,605
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja.
     
  5. B

    Bichau Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu, naomba msaada nje ya hii topic
    iwapo unagundua mtoto mwenye umri wa miaka kumi wa kiume, ameanza tabia ya kusikitisha ya kulawitiwa je anaweza kuaacha kwa njia zipi?
    Hili jambo lipo katika familia fulani inayonihusu, kwamba tumegundua siku nne nyuma kuanzia leo na mwenyewe kakiri kuna mtu hamfahamu ambaye alikua akimtuma achuke pesa ndani kwa wazazi wake na kumpelekea na kisha anamuingiza kitu nyuma. mwanzo alikuwa akisikia maumivu lakini kwa sasa anasikia utamu na hataki kuacha hata apate kichapo cha kiasi gani, je kuna namna ya kunusuru balaa hili asiendelee nalo?

    Msaada tafadhalini tupo katika mtihani mkubwa wana familia.:thinking:
     
Loading...