Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa dharura

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Guns and Roses, Aug 26, 2011.

  1. G

    Guns and Roses New Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu?
    Dada yangu anahitaji ushauri wa haraka kabla hajapata shinikizo la damu.
    Dada anahisi shemeji hampi kipaumbele kama yeye anavyo mjali . Kwa kweli dada anampenda sana huyo bwana,
    na shemeji naye anakiri kumpenda sana dada lakini inaonekana kuwa ni maneno mengi ya wanaume kuliko ukweli.
    Juzi kati dada alimpa mitihani midogo kumpima kujua kama kweli ana mapenzi ya dhati. Shemeji bila kujua akarukia kwenye hiyo mitego ikamnasa.

    Mtego mmojawapo ni kuwa badala watoke wote kwenda kwenye sherehe ambayo walialikwa, dada akamwambia shem aende tu mwenyewe, na shem akafurahia sana hiyo outing ya peke yake kitu ambacho dada alikitafsiri vingine.Shem hakujaribu hata chembe kumsihi dada waongozane kitu ambacho siku za nyuma ilikuwa haijawahi kutokea. Kwa kifupi dada anataka kufanya maamuzi magumu ya kuachana naye maana anahisi kuna mtu wa pembeni anayemzuzua shemeji.

    Waungwana nyie mnaonaje hili?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mwanamke mpumbavu huibomoa nyumba kwa mikono yake mwenyewe
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    imetulia hii
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    nae dada ako ni mpuuuzi tu hawezi akamwambia mtu aende kwenye sherehe peke ake ye alitaka abembelezwe
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    wala,n kpmo 2 hcho,
     
  6. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Jaman,wanawake wanapenda kujaliwa,na huo ndo udhaif mkbwa...jamaa lake cheche hkn k2 hapo.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,579
    Trophy Points: 280
    mimi huwa nina formula moja.......

    kama kuna kitu serious,nitakuonyesha upendo wa kweli..
    lakini kama kuna mtego nimewekewa...nitahakikisha nafeli huo mtego....

    sijui why some women wanapenda mno,tabia ya kumpima mtu....wengine hawapimiki
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sijui kwa wengine... but mimi ndo huona weengi wetu huchemka hapo... ukihisi tatizo kidogo tu katika ndoa/mahusiano yako unataka kuachia ngazi... ndo maana unakuta couples nyingine zikiachana huku bado wapendana.... Sasa hili la dada yako... Mapenzi hayawezi enda siku zoote constant, eti vile mapenzi yalikua mwanzo basi siku zoooote yawe vivo hivyo... haiwezekani kabisa.... inapotokea kua wahisi mme buma... wahisi kabadilika kidogo.. wahisi hauna tena umuhimu kwake... fight! hakikisha kua you work with extra abundant efforts to maintain huo uhusiano... ila hata ikishindikana kuweza contain hio relationshionship - at least you know you tried...

    Hayo mambo ya kupima kila saaa.... na kila mara wataka kuonesha wee pekee ni wa maana katika hii dunia... of course ni nzuri for that is what makes us feel speacial katika relationships... however inabidi pia ujue kuna wakati mpenzi wako aweza kabisa isha hamu juu yako (thou still loves you).. ni muhimu kuvumilia for in most cases hurudi katika mstari with time... thou not always... saingine hua ndo imetoka.... Kikubwa ni kuepuka maamuzi ya haraka... na issue za kuchunguuuuza! Chochote uchunguzajo ni lazima pawe na results..... Whether to your liking or not&#8230; that is another issue&#8230;
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo siku zote ninapoona busara zako, haya ni maneno mazito sana. Thanks a lot!!
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    huyu kwa Busara hata mm namkubali, ukipitia post zake lazima u gain somethng.
    Big up Adi.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    ana ushahd? Kukubali kwenda kwenye sherehe mwenyewe c kipimo cha usaliti, unless km kuna k2 umetuficha!
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Nadhani kuna mengine hujasema haiwezekani dada yako afikie uamuzi mkubwa kama kufikiria divorce kwa sababu ya jamaa kutokumbembeleza kwenda nae party. Aendelee na research yake ili hata atakapoomba talaka awe na vivid evidence si kudhania tu.

    Kutakuwa kuna kitu kikubwa kinaendelea baina yao na si lazima wewe ufahamu yoote yanayojiri kwenye ndoa ya dadako kwani kwa kawaida watu ni wagumu na wanasikia vibaya sana kushare mambo ya ndani.

    Ila mshauri atafute evidence ya nguvu kabla ya kuchukua maamuzi mazito kwani ndugu na jamaa wa pande zote mbili watamuona yeye ndio tatizo akija na maelezo mepesi kama hayo ulosema na kudai ndiyo yanayomfanya afikirie talaka.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hicho kipimo!!
    Hivi ni lazima umpime mtu ndio ujue anakupenda? Unampima ili iweje sasa au mnataka kujipa stress..
    Huyo shemeji nae anahitaji nafasi, sio muda wote kuandamana tu kama visisimizi. Alifurahi maana alijua atapata nafasi ya kuinteract na watu wengine, kupata ideas mpya na vitu kama hvyo.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Kuachana ni kutatua takizo kwa muda mfupi wala si la kudumu, kwanza huyo dadako mshauri ajiamini, kuwa na wasiwasi juu ya mumewe ni dalili ya kutojiamini kuwa yuko peke yake, mwangalie vizuri dadako kama ni mjamzito wala usihangaike, huwa mama zetu wakati kama huo wanapata negative psychological dispositions hasa kuona kuwa hawapendwi na waume zao.

    Unaweza kukaa na shemejio kama wa2 wazima muongee juu ya hilo. Yote tisa, kumi ni kuwa huo unaouita uamuzi mgumu atakuja ujutia akigundua kuwa hisia zake hazijawahi kuwa za kweli.

    MSHAURI AKAE KWENYE NDOA YAKE, akubali kuwa kuna milima na mabonde kwenye ndoa na si maziwa na asali kama wengi wanavyodhani!

    Take ii or leave it!
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    On this dadangu you will always be right! Asante hata kama nimekugonga LIKE
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    huyo dada yako ameichoka ndoa,anatafuta sababu tu za kujustfy kumuacha mumewe........ kukaa na limtu ambalo halipendi tena au kumove on...the matter is in her hands!
     
  17. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwambie aondoke ili wenzake wafaidi vizuri vile alivyovianzisha. Maisha ni kupambana sio kuwekeana mitego. Wewe ukisusa wenzio wala
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    sometimes tukienda kwenye sherehe na nyie tukifika ukumbini mnanuna tuuu!! khaaaaaaaa ndo maana jamaa kafurahia kwenda alone!
     
  19. l

    luckman JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo unataka tukushauri wewe au dada! Kiujumla kama kuna mabadiliko ameyaona na anampa mitego ananasika basi kuna kitu nyuma ya pazia, ila uamuzi mgumu katika sector ya mapenzi mmhh, nadhani ni muhimu kukaa chini kuyaongea haya mambo hata ikibidi husisha watu wenye busara, kama mwanamke ni mdhaifu??akifanya maamuzi magumu na akaenda kuanza na mwingine ikawa the same story anaachana nae na kwenda kwa mwingine?? Haya mambo yanazungumzika, inawezekana kuna mambo jamaa alikuwa anayapata siku hizi hayapo na amevumbua chimbo anakayapata hayo mambo so what? Na shem wako si muwazi angesema kinachomsibu! Waambie wote wavunje ukimya!

    Jamani yangu ni hayo!
     
  20. e

    evaluator Senior Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    umemaliza,sina chakuongeza,
     
Loading...