Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa dharura:naombeni ushauri wa jinsi ya kumuacha my galfrd kistaarabu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Oct 29, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Nimechoka na vituko vyake,ananijbu dharau,anapokea simu akijsikia,txts hazijibiwi kwa wakati na mambo mengne mengi ya mauzi ambayo nikiyaandka hapa mnaweza kunihurumia,eti sababu ya yote haya ni kwamba nliondoka ghafla bila kumuaga,sa hzi tuko mikoa tofaut na ninahis ana kidume kingne tayar knamzuzua.naomben mnipe maneno yenye busara yatakayo tufanya wote tuachane kwa aman...natanguliza shukrani.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama shida yako ni amani ongea nae umweleze kwamba hujafurahishwa na mabadiliko yake..kwahiyo unaomba mtofautiane njia!!
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hii ni classic case ya " if u want to short circuit ur relationship live in different cities"
    sasa kaka vizuri kuwa umeona kuwa hapa hamna uhusiano tena na ni vyema kujiachia zako
    mwambie tuu kuwa wewe unashindwa kuvumilia hayo anayokutendea hivyo ni bora kila mtu achukuwe hamsini zake.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    mwambie kuwa wewe ni shoga na kesho unatolewa kwny front page ya gazeti la udaku
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    yaani kwa hivo vituko vyote una bado umekuja jf kuomba ushauri...................KUSOMA HUJI YANI HATA PICHA TU.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    asante mkuu.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    nashukuru kwa points zako mkuu.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa na wewe unaondoka bila kumuaga mpenzi wako inakuwaje? kama umechoka na tabia zake mueleze wazi ajue kama kuna uwezo wakijirekebisha au bado ipo nafasi ndani ya moyo wako japo kidogo basi muite muonge yaishe,la umeshatosheka na yeye muite vile vile au mpigie umueleze kua hutoweza kuendelea na yeye sababu 12345 kwahiyo ajipange.......
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe utamuachaje tena wakati yeye ameshakuacha tayari...

    Acha kumsumbua kwenye simu... Usipige tena wala usiandike mesej maana hataki kuziona... Ebo!!!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    nimekuelewa mkuu.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    hii kali.tena ya mwaka
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    be honest with her.
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anaweza pia akamwambia kwamba kanasa kale kaugonjwa ketu.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie watu nyie....
    Njia nzuri lakini maana haina cha niambie kosa langu wala sikubali uniache mi nakupenda.
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kasema anataka njia ya kuachana kwa amani, sasa nadhani kwa njia hizi mdada wa watu atamshukuru jamaa sana na amani itapatikana.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    huu ushauri hata mwendawazimu anaukataa.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Mbona kama tayari umeshaachika. Kaa kimya, usitume sms wala usipige. Ukiona hiyo namba inakugasi ifute kabisa.
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka unaposema unataka muachane kwa amani sijui amani gani labda ya CCM..

    Sema nimeachwa kwa dharau kama simu hapokei hajibu sms unadhani kuna nini?

    Basi ngoja nikuliwaze mwambie nimepata mwanamke mwingine
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Senator mkuu,kabla cjakupa ushauri,kwanza niambie huyu ni shemeji yetu yule wa mwanza? Lol!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hahahaaa hii kubwa kuliko!
     
Loading...