Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa dharura:Girlfriend wa rafiki yangu ananitaka..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Sep 17, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni galfrd wa rafiki yangu kipenzi ambae 2mekua 2kisaidiana v2 mbalimbal tangu utoton,nlianza kuzoeana na huyu galfrd wake tangu mwaka 2009,mazoea yakawa mazoea,cku ya kwanza alinambiaga anataka kumuacha mshkaji na kuja kwangu,me nikadhan ni utani,ckutilia maanan,cku ya pili tena akanambia hvo hvo,nkachukulia ni utani,leo kani2mia txt anasema eti nimuelewe kwa anacho nambia as ye yuko serious...sasa wakuu,nifanyaje hapa,maana me ctaki kabisa kukosana na rafiki yangu kisa msichana??
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    you should have threesome together...

    it solves the problem....lol
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tena Mkuu unataka ushaur gani mzuri zaidi ya dhamira yako apo kwenye red?
     
  4. SaraM

    SaraM Senior Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie rafiki yako, maana gharama ya kupoteza rafiki wa tangu utotoni ni kubwa kuliko kale kautamu ka sekunde saba
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tekeleza dhamira yako.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Acha uzembe wewe, haihitaji hata kutumia nguvu kuresist kitu ka hicho unless na we unapenda. Chukua hatua mapema coz siku rafiki yako akijakuona hizo msg mtaonekana wabaya wote na zaidi wewe!
     
  7. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi na binamu yangu huwa tunashare wanawake....lakini kuna wanawake ambao wapo off limit ambao mimi siwezi hata kuomba mzigo na yeye hivyo hivyo...kama rafiki yako anampenda huyo demu aise usiguse chalii yangu kama ni wa juujuu we piga alau umwambie jamaa yako kuwa huyo demu sio.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Senator inabidi uoneshe msimamo wako kwa huyo dada.... believe me you ungeonesha kua uko firm na kwamba hu-entertain huo upuuzi asingethubutu... sasa inaelekea hata wewe umemuonesha wamuonea imani kuhusu hayo matakwa yake....
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Threesome ya one gal na two guys??? yakh!! maybe vice versa....lol
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ndege hutua mti aupendao, ndege ametua kwako kwanini umfukuze?. We tia kazi chalii.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii itasolve their problem lol

    hiyo nyingine...mhhh no coments....lol
     
  12. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    the boss hujali maradhi mzee,Achana na hizo mambo za mtungo
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Lmao.... (to both)
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    so what r u waitng 4???
     
  15. 1

    1Naki Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We vipi, Unakuwa na mazoea na demu wa mwenzio? Mbona hatari mzee. Achanae hana msimamo utakosana na mchizi bure.
     
  16. K

    Kampini Senior Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapige mpini hako kademu then ukamwage na inabidi umwambie rafiki yako aachane nako kabisa. Kunguru hafugiki.
     
  17. S

    Sanga n. Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    siyo vzr hivyo, assume ungekuwa ww dem wako akakufanyia hivyo ungejisikiaje? Acha upuuz
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    na wewe nawe mmh
     
  19. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    anataka ulimwengu ujue kuwa katongozwa na msichana.
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    inaonyesha,hujazoea kutongozwa,vitu kama hivyo,mbona ni rahisi kuvitatua?na kama haupo interest,ndio kabisaaaaaa,unamueleza ukweli huyo dada aliekutongoza.wengine huwa wanajaribu tu kama utanasa au laa,na hupenda kuvuruga mahusiano ya wenzao.
     
Loading...