Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Koba, May 8, 2011.

  1. K

    Koba JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Umeme mgawo 16 hours na ukweli hakuna hope kabisa maana serikali iliyopo na records zake sana sana tatizo litaendelea kuongezeka kila siku,hii inafanya maisha yanazidi kuwa magumu maana hata watu kuangalia news kwenye TV au charging their cellphone tayari is a big deal bila kusahau hata kupika au kuhifadhi chakula chetu kwenye fridge ni issue tayari...nashauri watu waanze kufikiria kuweka solar panel kwenye nyumba zao kujiokoa na hili janga,wanaojenga au wenye nyumba wafanye solar power as necessary kama choo au jiko,kwa umeme bei mbaya na usioaminika kama wa TANESCO nafikiri investment ya solar panels ni cheap kuliko LUKU za hawa mafisadi,serkali nayo iondoe kodi zote za solar power na iweke guarantee kwenye loans zote za solar ili watu wapate mikopo ya kunua hizo solar panels,tuna jua TZ zaidi ya masaa 12 na miezi 12 yote kwa mwaka jua linawaka..think about it!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    We Mluguru unajua nini kuhusu solar energy wewe? Hebu tambaa huko!
     
  3. K

    Koba JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ..wewe kula starehe zako states umeme mnauziwa bei karibu na bure na 24 hrs AC,laundry etc kwa bei ya McDonald,ingia Dar ng'ombe wewe uone kama hiyo AC utaiwasha na hiyo cellphone yako itakuwa inakufa kila siku bila charge,umeme na foleni TZ ni disaster
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    We pimbi kumbe umeshapigwa bomba states? Pole zako....
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...nipo mjomba,nilikuwa huko lakini lile joto na foleni kwa kweli soon watu wataingia mtaani kudai haki zao za maisha bora
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hasira za mgaooo... au amiamkia kaunta mkulu... mweleweshe banaa...:evil::evil:
     
Loading...