Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure - wimbo wa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Apr 27, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu jana nimesikitika kuona jinsi wimbo wetu wa taifa ulivyoimbwa na kijana pale taifa tena mbele ya wanajeshi wa vyeo mbalimbali, makamanda na amiri jeshi mkuu... nilisikitika zaidi nilipoona brass bendi yetu pia

    Mimi naomba kushauri waandaaji wa hizi shughuli... acheni vijana wasanii waimbe kwenye shughuli za kisanaa zaidi kama football, boxing, matamasha nk. halafu wapeni heshima zao wapiganaji wwetu na makambanda wa kitaifa

    Nina imani hata huko marekani na ulaya [tunapoiga mambo haya]; kuna sehemu wanaachia vyombo husika na si wasanii tu; kiukweli nimesikitishwa jana kukosa mwimbo wetu wa taifa niliozoea with brass band

    nothing personal, ila nimehisi kama tutaanza ku-erode kila cha heshima Fulani na kuingiza usanii everywhere sasa
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sure!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    de nevo.....nani aliimba?
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mzeee.......
     
Loading...