Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa wazanzibari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, Nov 28, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimefurahi na kujivunia pale mlipo ridhiana kati ya c.u.f na c.c.m zanzibari kwa kuwa na serikali ya umoja sasa basi wakati umefika nyie wanzanzibari muunde chama chenu kimoja na muindeleze znz.muachane na wahafidhina wa zanzibara.
     
  2. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huoni waakina Pengo wamewahi kukiendeleza chama chao cha Billicanas?
     
Loading...