Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa waombaji wapya wa mikopo (heslb) mwaka 2012-2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtz.mzalendo, Jul 27, 2012.

  1. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma sana pale watoto wa masikini wanaponyimwa mikopo kwa majibu ya bajeti haitoshi eti sababu sungura mdogo,hii haikubaliki ukizingatia bajeti ya elimu bado haijapitishwa hivyo sioni sababu ya wenye sifa kukosa mikopo,hivyo tuungane kwenda wizara usika mpaka kieleweke hakuna kurudi nyuma.
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa siwatatuulimboka?
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kwani wameshatoa majina?? nimeshindwa kupata point yako ndugu
     
  4. m

    makwesa Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni lazima hata kabla hawajatoa lazima wapo ambao wataambiwa bajeti haitoshi,labda kwa mwaka huu ila ni kawaida yao
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na kuapeal nako inakuaje??
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nadhani unakumbuka PRIORITY na NON-PRIORITY!! sasa hapa ndo sehem yao ya kujitetea kama utapangwa kwenye caurse ya NON-PRIORITY ukinyimwa loan utakua huna pa kukimbilia..nadhan wamejiadhari toka mapema..kwa hiyo wajameni tuwe tiar!!!!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Tena na hvi budget ya mwaka huu elimu sio kipaumbele!mtafurahi wenyewe.
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kwa mfano mtu akiandikiwa 0% ataweza kupewa bumu? na je akiaandikiwa nil? ndo kakosa vyote auu? wadau nifahamisheni kabisa
     
  9. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ata mwaka jana walisema watu wa education hawakosi mkopo lakini kilichotokea baadae unaambiwa bajetiphaitoshi
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukiandikiwa 0% hapo hupati tuition fee yaani utahilipia 100% ila bum na pesa zingine utapata, Na ukiandikiwa NIL hapo sahau kilakitu yaani "HUPATI CHOCHOTE"
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabongo ujui wanavyopenda kubahatisha na sheria ni msumeno.
     
Loading...