Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa wanaharakati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hubby, Nov 12, 2011.

  1. h

    hubby Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee, nimegundua watu huanza maandamano na ari na moral kubwa sana lakini hutawanywa na kikund kidogo cha 4m4 failiers. Watu waangalie SARAFINA kujenga ari na kupata skills za ukombozi.
    albaba gonga kopi za kutosha, uza bukubuku tuuu.....
    freedom is cooming............tommmorrow............
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    time will tell
     
  3. h

    hubby Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the time is now
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    1. Wenye ujuzi wa kutengeneza mabomu ya molotov cocktail (petrol) watufundishe.
    2. Pia wenye ujuzi wa kutengeneza milipuko ya chemical tupeane ujuzi.
    3. Pia tuelekezane wapi tunaweza pata sehemu ya kununua explosive chemicals ili tupambane na hao mapolice wa ccm.
    4. Hata biological weapons ikiwezekana tutengeneze tuwapige nazo hao mapolice wa ccm.
    5. Hata maabara ya chuo nachosoma naweza tumia kuunda hizo silaha.
    6. CCM wametaka wenyewe tuwaze maovu. period
     
  5. h

    hubby Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio ndio mkuu. ndomana nataka vijana waangalie ile muv, tupate skills na ari...tukithubutu tunaweza na tutassonga mbele....
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    take action
     
  7. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Al-Qaida at work? FBI na usalama wa taifa Mpooo? Na rire Ri-Afande Arfonsi rimeenda kurara? Hariangarii hiri ri ishu???
     
  8. n

    nigregory Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unahitaji utaalamu nitafute. Ila ibadidi kuhesabu na kuheshimu muda
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Da! 4m4 wanaadhibu watu na digree zao!!
     
  10. h

    hubby Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio 4M4 ni WAHUNI WACHACHE WALIOFEL 4M4.
    TUWAFUNDISHEN ADAB TAFADHALI
     
  11. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kitakachotokea ni uharibufu wa mali na vifo kwa wasio na hatia. Mabomu ya polisi hayaharibu mali za watu, hayo mtakayotengezeza yatateketeza magari, maduka na mali za watu wasiohusika. Polisi wana mbinu za kujihami, wewe je? Watakaoathirika sio CCM bali wananchi wa kawaida. TUMIA AKILI NA BUSARA.
     
Loading...