Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa NILHAM RASHED

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Baba Mtu, Dec 1, 2010.

  1. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Shosti nakushauri umtafute first lady na lady n wakupe kicheni pati kidogo kuhusu mambo yanavyokwenda humu jf. Maana naona midume mingi inakumezea mate kwa jinsi ulivyo mzuri. Kabla hujafanya shotilisti ni vizuri ukashauriana na hao kwani wenzio na kauzoefu na wanawafahamu vizuri wanaume wa humu jf.
    Raha jipe mwenyewe na matatizo wakupe wenzio, naomba nimwemo katika shotilisti yako, tena niweke namba moja, sifa ninazo.
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh...babamtu bana...,
    ushauri mzuri lakini....!
    ...hata mie nikahisi asije akaangukia kny mikono ya mainfiii ya humu..
    i felt like protecting her..
    cute,young and descent....be blessed Nilham
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahah..... when a readers falls for the book cover!!!

    Siku ikatokea tuwepe misura yetu ya ukweli humu, mtu unaweza kujisaidia kwa mshtuko wallahi!!! mingine midume humo ndani ya avatars
     
  4. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilham ni picha yake halisi/ya ukweli...unavyomuona ndivyo alivyo..well,yeye ndio kasema hivyo!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na wewe hiyo ni yako kabisa?

    kama ndiyo basi mie nimekupenda wewe, yule hakufikii hata ncha ya ukucha...mtoto sura angavu, kipilipili umekitia nakshi, smile swafi kabisa aisee

    waonaje mie ndo nshakuzimikia gafla na hapa nilipo ndo naelekea ICU kabisaaa kupata mtungi wa oksijen
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni hii ni yangu :)
     
  7. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio yangu,am far too older than that...vipi umempenda?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aaah ticha nawe....

    Yani unasoma hadi balaa
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama sio wewe basi sijaipenda.... sasa wewe huyo nilham mbona mzee hivyo?
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    what doesn't kill you makes you stronger :p

    Elimu haina mwisho, hata hapa JF nipo katika kusoma na kujifunza.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umeanza sasa... hayo ya kill yanatoka wapi?? mie kakako nina killing phobia

    Hata mie hiyo avatar ni mimi wa ukweli
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Acid

    Nimempenda huyo mchuchu kwenye Avatar yako.......cute lakini ana mkorogo mbona au mzungu? lol
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    he... kumbe wapwaz hawajakwambia... Mie nimeoa mzungu aisee

    Naenda 8 years early next years
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baelezee shauri yao
     
  15. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa ukweli wa mambo yalivyo, msidanganyike na maavatar, wengine hapa ukiwajua, huta aaaaamin!!!!!!!, Kwani ungejua alacho nyuki usine-onja ASALI!!!!!
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    mmeshachelewa watu washagonga muda tu...
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani kaskia na atafanyia kazi ushauri wako
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Kwani we ulifanyiwa utaratibu huu..??
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    akuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Baelezee!!!
     
Loading...