Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa ndugu zetu wa visiwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by i pad3, May 30, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya ni maoni nimeyachomoa kwenye baadhi ya post za Mkandara huyu jamaa nakubali sana michango yake hanaga mambo ya kuremba na huu mchango nimeupenda ..samahani sana Mkandara kwa kuchukua bandiko lako na kulifanya thread ila ni ujumbe mzuri sana kwa ndugu zetu
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lazima walitambue hili
     
  3. a

    abdul 28 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 325
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    sasa wacha tujimalize wenyewe nyinyi watanganyika mutakuwa hamumumo wacha tuuvunje sababu tunataka tuuvunje tuatakutana EAC imetosha mutuwache tupumuweeee
     
  4. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,212
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    Waambie kwanza wezenu waliopo kwenye post zinazotokana na Muungano waziachie kwanza ndo tutawaamini.
     
  5. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwani kwa kuwaacha wenyewe wakaendesha mambo yao , Tanganyika tutapoteza nini ????

    Tunaacha kushughulikia matatizo yetu yaliyotujaa nchi ya watu karibu 40 million tunaendeshwa na kavisiwa vidogo viwili vyenye watu wasiofika milioni 1na nusu???

    Magazeti yote ni Zanzibar , Redio zote ni zanzibar , tumekuwa mafala kiasi hichi Watanganyika???

    AIBU GANI HII ?????

    JF YOTE ETI INA GREAT THINKERS HUKU MA-GREAT THINKER WOTE AKILI ZAO NI ZANZIBAR???


    THREAD ZIMEJAA ZANZIBAR HIVI ZANZIBAR VILE AIBU TUPU

    MASIKINI TANGANYIKA YANGUUUUUUUUUUUUUUUU
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bilal mwinyi nahodha na kina mahadhi ndio wanafaidi na kuwasaliti wenzao wazanzibar
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wazanzibari hawapendani hata kidogo jkwa nini waliopo bara wanaokula maisha wasiende kuungana na wenzao wa huko visiwani ?
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    muungano ukivunjika watakaoumia na wazanzibar na sio watanganyika...itabidi kule kariakoo na kwengineko wapemba wote warudi pemba wakaiendeleza nchi yao
     
  9. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    huja jibu kitu hapo juu ,

    KWA NINI HATUSHUGHULIKI NA MAMBO YA TANGANYIKA YETU TUNAHAINGAIKA USIKU MCHANA NA ZANZIBAR YENYE WATU MILIONI 1 NA NUSU

    HAO NI WATU WACHACHE TU , JEE TUKIIONGELEA TANGANYIKA YETU NA MATATIZO YETU SI WATARUDI HAO KWAO???

    TUMEKUWA HATUNA AKILI KWA ZANZIBARI KULIKO WENYEWEEEEEEEE

    MASIKINI JF

    MASIKINI GREAT THINKERS

    MASIKINI TANGANYIKA

    HAYA ENDELEA NA ZANZIBARI HUKU TANGANYIKA TUKITAFUNWA NA MAFISADI
     
  10. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Nitaamini kweli WanZanibar wanataka Zanzibar yao na sisi waZanzibara tubaki na Tanganyika yetu ni pale tu Wabunge wote toka Zanzibar watakapo achia ngazi nakuondoka kuacha nafasi hizo hapo ndio nitaona kweli wanachosema mengineyo wanafanya maigizo.
     
  11. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Mtotowa mjini, Muungano ukivunjika, wa bara watapata shida sana. Kwanza fikiria, Itabidi tugawane mali zote za Muungano. Wa bara hawana hata mali yoyote, nje ya mali za Jamhuri ya muungano. ni masikini wa kutupwa, wakati wa zanzibari, tayari wana serikali kamili, inayojiendesha. Kumbuka, Muungano unanufaisha wa bara, na ndiyo maana wanaung'ang'ania.
     
  12. a

    abu alfauzaan Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @mleta mada
    wazanzibar wapeleke malalamiko yao mara ngapi?
    mbona yashapelekwa sana 2,2napuuzwa
    na iyo kuchomwa moto makanisa ni ao ao mabwana zenu mausalama na ccm,ktk kutaka kuzma harakati za wazanzibr,
    na iyo katiba 2shaambiwa muungano ucguswe,
    kwa iyo wacha 2dai che2 kw njia ya amani,shari mnaitaka nyiny wenyenu kungangania zanzibr,mnaacha kujiletea maendeleo mnapoteza nguvu zenu zote kuikalia znz,
    hatimae mko nyuma kmaendeleo kuliko jirani zenu wote,licha ya raclimali zote mlonazo,
    acheni ujinga ujinga nyie watwana,zanzbr haiwahusu
     
  13. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    USISUBIRI KUAMINI KWANI SISI TUKIWAAMBIA TUNAITAKA TANGANYIKA YETU WATAENDA WAPI???

    KUMBE TUNAHITAJI UAMSHO HATA HUMU jf KWANI MA GREAT THINKERS WA KITANGANYIKA WAMEPATA UGONJWA WANAOTA ZANZIBARI KILA WAKATI

    TANGANYIKA IMEYEYUKA KATIKA AKILI ZAO
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na hao wazanzibari wanaolalamika na kufanya huo upumbavu wote ni wale ambao wamepigwa na maisha, mbona viongozi wao walioko madarakani hawafanyi huo upumbavu na kutoa hayo matamshi ya kihuni.
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mnawashauri wasio shaurika.
     
  16. P

    Popompo JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imetosha !kuanza upya si ujinga!tuvunje muungano zanzibar iwe inavyotaka
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pumba tupu, jipange kuandika upya!
     
  18. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika, ikiwa si sikio la kufa!
     
  19. Wilawela

    Wilawela Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kama ni kweli Muungano ufee tu kwa nini watanganyika tunaung'ang'ania!!!???
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mali gani hizo za muungano unaongelea?? maana mimi sioni hata moja
     
Loading...