Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa mliochaguliwa udsm.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 16, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    1}shule ya pale sio ngumu,ila walimu wako complicated sana,unaweza ukaingia na dv 1.3 ukatoka na GPA ya 2.1,so usiende kubweteka,ukajisahau ukawa hupitii madesa,tenga angalau muda wa masaa manne kila cku kujisomea ili uwe kwenye position nzuri ya kujibu mitihani.
    2}hukatazwi kuwa na boy/gal friend,ila nakushauri kuwa nae mmoja anae eleweka na sio kuwapanga ukidhani ni sifa.na vile vile ckushauri kuwa na gal/boy ambae atakua wa kukupa headache kila cku,chagua mtu aliyetulia na anaejiheshmu.
    3}kama kuna mambo ambayo hukuwahi kuyafanya ktk maisha yako mfano kwenda night club,usisubutu kuyaiga huko chuo,yatakucost.
    4}ukipata bumu,epuka matumizi yasiyokuwa ya lazima,mfano kununua cmu kali as we ni meneja wa kampuni flani,unaweza ukawa na cmu yako ya kawaida 2 kama nokia tochi na maisha yakaenda otherwise jiandae kupiga code 001.
    5}jali muda wako uwapo chuoni,sio kutwa ni kudhurura 2 kule mliman city au kwa wale wakaka wao muda wote wamekaa pale nje ya library wanaangalia wasichana wanaoingia na kutoka.
    6}kama unaishi mabibo hostels,asubuh ukiwa unaenda chuo panda gari,ila jioni ukiwa unarudi piga shato pori ili kubana matumizi.
    Vinginevyo,nawatakieni kila la kheri ktk masomo yenu.
     
  2. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu
     
  3. Kashindi

    Kashindi JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Aksante kaka kwa ushauri wako.
    Kama vp naomba uwe mshaur wangu wa kitaaluma kwan mi ndo naenda kuanza 1st yr
    my email(thephilosophere@yahoo.com
    kama vp ntupie ya kwako mkuu
    by Emma
     
  4. A

    Arnold Ndosi Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninashukuru Sana Ndugu Yangu Kwa Huo Moyo Wako.nakunoma Unieleze,nifanye Nini Ili Nije Kupasua Zaidi Hapo Chuo?na Unasemaje Kuhusu Koz Yangu?nipechaguliwa Mascom!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Thanx braza,pamoja sana ingawa siku hizi umeadimika sana humu
     
  6. g

    genius92 Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx bro... bt naomba unishauri!mimi nachukua civil engineerin na nimepanga strit,wil dat affect me?
     
  7. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,315
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    watu kama ninyi mnafaa sana,,,,big up
     
  8. g

    georgerweba Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaka Ubarikiwe sana Ushauri uliotoa niwa Msingi sana kwa Mtu yeyote anayekwenda chuo chochote sio Udsm peke yake iwe ni Sua,Udom,Saut au chuo chochote kile ni muhimu tuzingatie ushauri huu wa Bure tuliopewa.Hiyo point ya kwanza na ya pili naona zimenivutia zaidi.GRADUATE WITH "A" NOT WITH ............
     
  9. TihZ

    TihZ Senior Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx ndugu kumbe wapo hao watu
     
  10. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thax mkubwa
     
Loading...