Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa mheshimiwa Rais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amare, Apr 28, 2012.

  1. a

    amare Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa sana Rais wetu, hii ni nafasi kwako kuwaonesha watanzania utendaji wako uliotukuka hata kama wamekuchoka wewe na chama chako! Nakushauri fanya mabadiliko ya balaza la mawaziri kwa umakini wote bila kutazama urafiki na wala uswaiba! acha usanii! ni muda wa kuua nyani bila kutazama usoni! na uhakikishe hao waliotuhumiwa wanafikishwa mahakamani na ubunge waachishwe kabisa! Hapo Jk utakuwa umefanya jambo adimu sana na utakumbukwa maisha yako yote. Nakushauri mkuu wangu "Please be very serious in this because if it will happen again is better to leave the state house and go back to your home land! to let other try!
     
Loading...