Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mawenzi, Oct 18, 2010.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hv JK umewahi kujiuliza kwa nini nyota yako imezimika ghafla? Kama jibu ni siyo, basi huna akili. Je washauri wako wakaribu wanajua jibu? Kama wanajua kwa nini hawajakushauri ili ujirekebishe? Kama ww na wandani wako hamjui, kwa nini hujawauliza wananchi? Natumaini bado ni mapema kwako kuwauliza wananchi sababu ya ww kunuka mwaka huu wakati 2005 ulikuwa darling wa majority, mimi nikiwa mmoja wao. Ukielezwa sababu, waombe radhi na hiyo iwe ndiyo basis ya kutoa ahadi kuliko hivi sasa unapotoa ahadi amabazo hazina kichwa wala miguu. JK. kuomba radhi ni uungwana maana hakuna aliye kamili. Sababu za ww kunuka zinajulikanna na hata mtoto mdogo. Nina imani hata ww na wandani wako mnajua, ila hamtaki kuomba radhi kwa ajili ya ukichwa ngumu tu. Na ukae ukijua kuwa hunuki kwa wasio wanaCCM tu, bali hata kwa wanaCCM, pamoja na viongozi wenzako wa CCM

    Shauri yako binafsi na CCM kwa ujumla. Mkaidi hafaidi siku ya Eid, yaan 31.10.10.

    Lkn lazima nikushukuru ww pamoja na Makamba kwa kuchangia kwa kiasi kikubwa kuanguka kwa lijiCCM mwaka huu maana kuangika kwake ni ukombozi wa waTZ ambao wamekandamizwa kwa miaka 49. Ahsanteni sana. Tukutane 31.10.10
     
  2. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sikio la mbuzi halisikii mpaka likiwa juu ya moto. Uchaguzi wa mwaka huu utawafanya viongozi wa nchi hii kuyasikiliza matakwa ya watanzania
     
Loading...