Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa JK na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Dec 28, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Alipokuwa anajiandaa kuwania kiti cha PM nchini Uingereza Tony Blair alisisitiza kukifanyia maboresho chama chake cha Labour. Kwa ahadi hiyo alishinda uchaguzi kwa kishindo kwa viti 179. Ushauri wangu kwa JK ni kuwa, aifanyie CCM mabadiliko makubwa. Atafute watafiti kutoka makampuni makubwa ya utafiti ikibidi kutoka nje, wanaharakati na wasomi wamsaidie namna ya kuunda NEW CCM. Ninaamini, bado CCM wana nafasi ya kufanya vema zaidi iwapo tu watajivua gamba walilonalo maana limechakaa. Nina maana wafanye REJUVINATION
     
  2. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    we ni mnafiki na ni kada we ccm, mfuate ikulu ukamwambie, huo upuuzi, we unamjua kikwete vizuri? Ye ndio mshabiki wa makundi na mpenda visasi, kakutana na makamba waluwalu mwenzake utawashauri nini?huyo makamba ndio maana mwalim nyerere alimtandika vibao alipokua katibu tarafa.
     
Loading...