Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa Imani Kajula...THE VIBE CLUB.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tusker Bariiiidi, May 31, 2011.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    The VIBE CLUB iliyopo jijini Mbeya eneo la Forest jirani kabisa na Chuo Kikuu cha Mzumbe-Tawi la Mbeya,Ni Club ya kisasa na ya aina yake eneo lote la nyanda za juu kusini Tanzania (Rukwa Mbeya,Ruvuma,Iringa,Njombe na Katavi unaweza kuifananisha na
    Maisha Club,Sunsiro Club na Bilicanas-Dar
    Club 84-Dodoma
    La Liga-Moshi
    La Cassa Chica-Tanga
    Lakini Club hii inayomilikiwa na kijana ambaye amebobea Masoko katika (Marketing) Imani Kajula na yenye wafanyakazi weledi,usalama wa uhakika,mazingira bora,usafi wa hali ya juu na yenye madaraja(Class) yaani VIP na kwa kawaida...Haina wateja kabisa ukizingatia ilikuwa Ijumaa (Kulikuwa na wateja 10 tu) (VIP wateja 2) ukilinganisha na Pamodzi...Club chafu sana,Vyoo vichafu,Giza,vurugu sana,Hakuna ulinzi baadhi ya wateja walikuwa na visu na BastolasalamaHakuna Emergency exit ukitokea moto ndio hivyo tena...Ikiwa na wateja waliojaa mpaka hata hakuna pakukanyaga,hewa ni nzito...(Wateja zaidi ya 200)

    Ushauri wangu kwako Bw.Kajula
    Badilisha Dj
    Tambulisha huduma ya Ladies Free on weekdays
    Puguza Kiingilio Badala ya Elfu 5 cha sasa kiwe Elfu 3
    Kiingilio cha Partners kiwe Elfu 5
    Punguza Bei ya Vinywaji
    Kampuni Corporate zilizopo hapo jijini Wafanyakazi wake waingie kwa Entries ya Shilingi Efu 1 kila mmoja ilimradi atoe kitambulisho.
    Anzisha Members Coupons nk nk...
    Natumaini utalifanyia kazi wazo langu...kwani najua unapita humu...
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kutokuwa na wateja wengi kuna factors nyingi na si lazima ziwe zina uhusiano na bei....iko wapi? imeanza lini? imetangazwaje?kila kitu kina wateja wake, yeye anajua ame target kina nani kwenye hiyo club na baada ya muda watapatikana tu. namshauri a-maintain standard zake hizo hizo,aitangaze club yake zaidi na atafute namna kuwaalika wale aliowa target kupitia mialiko tofauti yenye malengo tofauti atapata wateja tu....

    Club corporate members wanaingia elfu moja ni ipi???? hizo za elfu kumi na elfu tano watu wanajaa hivyo,itakapokuwa elfu moja itakuwaje.....fikiri zaidi ya hapo, ni kama kusema hoteli kama ya movenpick iwe na bei sawa na guest house,its insane....!!
     
  3. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kashindwa awape PRO-24 wafanye kazi nae
     
  4. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kama yuko interested pm
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    watz wanapenda vitu vichafu na vya hovyo hovyo. this is due to lack of confidence kitaifa,na kujiona hatustahili mambo makubwa makubwa
    mfano
    angalia mauzo ya baa za uchochoroni zenye viduka
    uliza mauzo ya vodacom ktk vodashop ni madogo kuliko viduka mitaani.thats why tigo hawakufungua tigoduka etc
    in short watanzania kwa ujumla wetu we lack confidence
     
  6. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nadhani anatakiwa kuwa na Promosheni Za nguvu ila sio kushusha bei, Ukiweka kiingilio cha chini sana Kama Pamoz Watu wanaingia Wengi pia na wengine wanakuwaga sio wastaarabu, Nilinusurika kupigwa kisu pale ndani kisa jamaa nilimwambia Akavutie sigara Smoking Chemba.

    My Take Afanye Hizo ulizosema ila La kushusha bei Hapana,
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Siyo lazima yeye mwenyewe aendeshe hiyo shughuli. Afuate mfano wa TRC kukodisha kwa RITE! Atangaze tenda ya kuikodisha atapata wajasiriamali wengi tu!
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nilipita pale one day, kwakweli jengo kwa nje linavutia sana, kwani bia pale ni shing ngapi?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vipi kuna any feedback ya hii kilabu?
     
  10. Chotti de Alba

    Chotti de Alba JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2013
    Joined: Sep 1, 2013
    Messages: 336
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I was passingthru thc thread n the man just hit it right..amepunguza bei km alvoshauriwa na mengi zaidi
     
  11. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2013
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naona na jina imebadilishwa inaitwa Maisha club siku hizi
     
  12. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2013
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Anipe kazi aone,nimefanya garden bistro,samaki samaki, nimsaidie.
     
  13. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,180
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    uyu kajula ana dingi yake tabata segerea mchawi ile mbaya,ana shule uyo dingi yake yaitwa madiba alishawai kutunguliwa akabakiza jicho moja akazugia ajali...sijui kwa nini asimwambie amsaidie maana shule ya mzee wake anapata wanafunzi kishirikina aina ata madarasa.
     
  14. Katitima

    Katitima JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2013
    Joined: Jun 28, 2013
    Messages: 619
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ashaiuza kwa masoud kp hiyo.
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ok sijafika Mbeya siku nyingi natumaini itakuwa poa sasa...
     
  16. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2013
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    babiz lounge ndio habri ya mujini,by the way Vibe imebdilishwa na kuwa Maisha club,mwaka mpya nilikuwa Mbeya nikahudhuria hapo vibe ilikuwa na watu wengi sana
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2013
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nimebobea kwenye marketing kama vp anijaribu tena kwa dau zuri aone matokeo.
     
  18. S

    Swat JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,156
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mganga hajigangi...!
     
Loading...