Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa Bure kwa Hamad Rashid--RUDI CCM UTASHINDA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jay One, Jan 28, 2012.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,381
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    HR rudi ccm ugombee wawi, utashinda na umaarufu wako utaendelea, ukienda any other party ndio MWISHO WAKO KISIASA. Rudi nyumbani ni nyumbani, watakuita mwana mpotevu, na kagombe Wawi kupitia ccm, utashinda na kuwachana chana CAFU, usipofanya haya utaisha 100% kisiasa.. HR nipigie baadae i am busy now
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona meseji haujibu
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    HR alifukuzwa CUF ambayo ni CCM-B, then what difference would it make if he returns to Magamba's aprty.

    Mwache anzishe chama chake kingine, no wonder atapata wafuasi wengi kwani ni mtu anayefadhiliwa na fisadi RA.
     
Loading...