Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa chadema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Mar 11, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Chadema as a self appointed political analyst nawaomba mutumie muda mwingi kuzungumzia issue zinazomgusa mwananchi za kila siku ambazo CCM inapata wakati mgumu sana kuzijibu.

    naomba muweke focus yenu kwa kuangalia matatizo (kitchen table issues)yanayomzunguka mkulima mdogo, mfanyabiashara mdogo na wazee wetu ambao hawana msaada wowote. angaliaeni issue za maji, umeme, kupanda kwa gharama za maisha hasa mkazie kwenye bidhaa muhimu za chakula, huduma mbovu za afya na hasa swala
    la viongozi kwenda kutibiwa India wakati wananchi wa kawaida wanakufa kwenye hospitali za mbavu za mbwa.

    Eneo la kupanda kwa gharama za maisha kunakotokana na mlipuko wa shillingi ni eneo ambalo linagusa mfuko wa mtu moja kwa moja karibu kila siku ya Mungu kwahiyo ni rahisi ujumbe mzuri ktk eneo lazima ataukumbuka kwenye chumba cha kupigia kura. akikisha mna connect ugumu wa maisha yanayowakabili wananchi na sera mbaya za CCM na ushahidi
    mzuri wa kufeli kwa sera za CCM ni ongezeko la idadi ya masikini kila kukicha.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Concern and advice noted. Je unadhani hawayajui haya mambo?
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri...

    Kama una nafasi washauri na magamba waache kuifisidi nchi yetu
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,076
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    Umesema mambo mazuri, Askari kwenye uwanja wa vita hawabishani, wanatekeleza hujuma fasta kumchanganya adui, hili la ugumu wa maisha likitumika vizuri litatupatia kura nyingi sana za wazee na akina mama ambao wanasuasua kupanda ndege ya ukombozi (chadema)
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hayo ndiyo yalikuwa kipaumbele ya Makamanda jana kwenye uzinduzi
     
  6. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bila kusahau elimu ilivyo dorola tena kwa suala la elimu linawagusa sana watu wa kaskazini maana wanausongo sana wa kusomesha watoto wao.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,076
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    swali lako linaonyesha unapenda kupiga domo, ungeiboresha idea ingefaa zaidi kuliko kufikiri timu ya kampeni inajua kila kitu. kama unaamini kuwa wewe ni sehemu ya ukombozi wa nchi, changia uelewa wako na wapigania ukombozi wenzako bila kudharau wazo lako jema lolote.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nampenda sana Slaa...kila akipewa uwanja wa kuongea anachokijua ni ufisadi tu!!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ndicho kilichotufikisha hapa
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ndio ufisadi ndo mtaji..kilimo kwanza kila siku naona matrekta na mapower tiller ya misaada..mi mkulima wa arusha sijawahi ona..si ndo ufisadi?
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,076
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    ulitaka ahimize watu wawauze twiga eeeh!
    sore! kaka mdomo wako unatoa (harufu mbaya)
     
  12. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naunga mkonoo hoja na napenda kuelezea kuridhishwa na hotuba za viongozi wa juu wa cdm jana aru zenye muelekeo wa ukomavu wa kisiasa na zenye lengo la kuwaweka pomoja wana arumeru wakati huu wa kampeni. BWOWE, ZITTO NYERERE NA NASSARI WALIONYESHA UKOMAVU MKUBWA SANA KATIKA KUJENGA HOJA . NA WANAARUMERU KUPITIA WINGI WAO KTK MKUTANO JANA WANAONYESHA KUWA TANZANIA SASA MABADILIKO NI LAZIMA. Go cdm go!
     
  13. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    rumeru na Arusha Mjini ni majiran, wanashare mambo mengi saana, sioi yatamkuta ya Baltida
     
Loading...